• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KASPERSKY v8.38 beta Việt hóa Rinhvh_SymPViet

MinhThang

Manager
Bản này VH đẹp quá nhưng vẫn không cách gì dùng thử được, dù là 1 giây. Đòi kết nối không à.

Caominh171

Bản này VH đẹp quá nhưng vẫn không cách gì dùng thử được, dù là 1 giây. Đòi kết nối không à.

Nó đòi knối mạng hả a?
E thì trước giờ ko xài mấy cái diệt virus này nên cũng chả bik nữa :D

shadow8842

À shadow cài bản tiếng anh nhưng khi vào chương trình x-plore rất chậm. không biết bản này có khác phục được không hả bạn ?

shadow8842

Nó đòi knối mạng hả a?
E thì trước giờ ko xài mấy cái diệt virus này nên cũng chả bik nữa :D

phải kết nối mạng để update data mới nhất để quét thì mới hiệu quả được. cần có kết nối gprs. nhanh thôi. không mất phí bao nhiêu đâu !

MinhThang

Manager
phải kết nối mạng để update data mới nhất để quét thì mới hiệu quả được. cần có kết nối gprs. nhanh thôi. không mất phí bao nhiêu đâu !

Nhập mã đăng ký ok là nó đòi check mạng, check không được nó văng luôn :|

0919571983

Nguyên văn bởi caominh171 Xem Bài gửi
Các bạn qua đây tham khảo và lấy mã nhé: Đây
bác caominh ơi cho mã đi,em mò hoài hok được

Caominh171

Nguyên văn bởi caominh171 Xem Bài gửi
Các bạn qua đây tham khảo và lấy mã nhé: Đây
bác caominh ơi cho mã đi,em mò hoài hok được

Bạn dùng thử mã ở trên xem sao, lúc đầu mình nhầm bản này với bản beta2
Sr nhé!

dùng E63 ok lắm lúc đầu đòi check mạng nhưng cứ trial sau đó vào lại update bình thường dùng vô tư nhưng chạy nặng máy lắm.

orbatGTA

Tại seo các anh lại ko cho lun Key nhỉ ? Mất công sang 2pic khác quá ! Em dang bo tay o chỗ Nhập mã đây nè híc híc.

Sao nhập lại hết hạn rùi nhỉ ?

Nhưng vẫn dùng được. Liệu có gì xảy ra không ? Thằng bạn em bẻo dùng 1 Time là hết hạn lun <?>

Chỉnh sửa cuối:

khamnguyen

Bạn ơi.có bản nào còn hiệu lực ko bạn,mình cài dc đăng ký cũng dc luôn,chỉ tội là đã hết hạn sử dụng rồi,nó chỉ cho tới ngày 15/5/09 là hết thôi,còn bản nào nữa ko các bạn

tuanhai

toi cai duoc roi nhung ma bi yeu cau nhap ma kich hoat

toi da cai duoc roi nhung ma bi yeu cau nhap ma kich hoat,ai co ma kich hoat cho toi .cam on nhieu