• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KAV,KIS Key miễn phí

blackdoor

Manager
Cái này chỉ cần nhiều người cùng tải về 1 key và sử dụng online thì blacklist ngay thôi mà. XXX lấy ở đây chỉ được một thời gian ngắn thôi (đơn giản vì quá nhiều người biết trang này=> nhiều người cùng dùng 1 xxx)

TraiNgheoHn

Của mình nó hiện ra thế này,chẳng biết phải virut không nhỉ?

tinh_la_gi

Administrator
Nếu muốn vào trang này thì phải Pause protec chương trình KIS hoặc KAV đi thì mới vào được...vì trang này bị liệt vào hàng cấm của kis mà...

dienht

Active Member
trang này hôm nay ko vào được nữa rồi. bạn nào còn có link nào khác ko cho mình xin với. Thanks

dienht

Active Member
Các bạn cho mình hỏi chút. hình như kkk ở trang này ko dùng được cho phiên bản dành riêng cho Win 7 đúng ko? vì mình đã down về rất nhiều key nhưng ko cái nào dùng được cả trong khi đó mình dùng cho những bản khác thì ok. Bạn nào biết cách nào khác chỉ giúp mình với. Thanks

blackdoor

Manager
Các bạn cho mình hỏi chút. hình như kkk ở trang này ko dùng được cho phiên bản dành riêng cho Win 7 đúng ko? vì mình đã down về rất nhiều key nhưng ko cái nào dùng được cả trong khi đó mình dùng cho những bản khác thì ok. Bạn nào biết cách nào khác chỉ giúp mình với. Thanks

Bản 8.0.0.506 chạy được trên Windows 7 mà bạn.

tk13

nhưng mình thấy hình như bản kis 8.0.506 dùng kh được hay bằng 7.1.325 đúng kh ạ?bởi vì phát hiện virus nhưng kh diệt được, lần nào cũng báo chừng đó virus cả, mình phải vào run để diệt bằng tay

shinmobile

Mình đang có dư 1 key bản quyền xin được của tạp chí PC World, vậy nếu ai cần thì liên lạc với mình nhé. Hạn dùng còn khoảng 70,80 ngày nữa. key KAV09 nhé. Ai nhanh tay sẽ được;)
Đã có người xin rồi các bạn nhé

Chỉnh sửa cuối:

carrick1984

Mình đang có dư 1 key bản quyền xin được của tạp chí PC World, vậy nếu ai cần thì liên lạc với mình nhé. Hạn dùng còn khoảng 70,80 ngày nữa. key KAV09 nhé. Ai nhanh tay sẽ được;)
Mình xin đăng kí ngay nè pro.Bạn gửi cho mình nhé!

minhchicker

mấy cái key lậu này dùng như trò xổ số, may rủi thôi, dễ bị blacklist, đặc biệt là lúc nào Kas Lab scan toàn bộ phiên bản thì teo luôn. nên mình khuyên các bạn muốn dùng KAV hay KIS ngon thì cố gắng bỏ chút tiền mua key là tốt nhất. mình bỏ ra 100k và đang dùng 1 key thời hạn 1 năm :D thoải mái mà chiến thôi