• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kawa SoftReset Now!

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Kawa SoftReset Now!

Chương trình Khởi động máy (SoftReset) tức thì.

Click vào icon dưới Tray là có thể SR ngay, không cần hỏi. Tiện lợi hơn nhiều so với chọc "đích" PPC của bạn. :D

Nhỏ gọn ~25kb

a3t

có tiếng Việt ko mấy anh,..//
Ặc ặc, chỉ mỗi reset mà bạn cũng cần tiếng Việt nữa à.
Mà click vào là reset ngay mà không hỏi thì lúc nào bấm nhầm là dính chưởng luôn à bác Kawa

BatKid

Super V.I.P
HIx, khi máy bị treo cứng ngắc thì soft này vô dụng T_T (tested)

ghost2k

Tưởng là soft để stand by pcc chứ, còn sr thì cứ chọc cho chắc :d....Tiện thể có ai biết soft để stand by cho tiện ko?

hakkinen

Tưởng là soft để stand by pcc chứ, còn sr thì cứ chọc cho chắc :d....Tiện thể có ai biết soft để stand by cho tiện ko?
Việc bạn chọc để SR như vậy đôi khi sẽ làm mất dữ liệu của bạn mới được ghi trên ram, chưa được chuyển lên rom (ví dụ 1 vài tin nhắn mới nhận được chẳng hạn). Chính vì thế mới sinh ra những phần mềm có chức năng SR an toàn bạn ạ. Chức năng standby thì bạn cứ cài SPB pocket plus, vừa có giao diện vừa có chức năng này. Chúc vui!

ghost2k

kể ra có soft cho stand by thì hay hơn, đỡ phải thò tay lên bấm nguồn... bác nào vô tình kiếm được cái soft đó ko?

LongXuyenBoy

pBar có nút Stand By mà các pác? cái nút hình Stand By trên PC í, ở góc dưới, bên trái