• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kế hoạch Offline Oct, 2008

Bete

Tình hình là đầu tháng 10 em Te ra HN cày. Anh em HN có kế hoạch off trong tháng 10 không thì cho em Te ké 1 phát. Lần trước ra chỉ gặp được vài người không cam tâm tí nào.

Lịch là 1/10 sẽ có mặt ở HN

Info liên lạc

Name: Bé Te
Nick: Chibimarukochan85
Cellphone: 0903.80.85.82 (tạm thời không liên lạc được, sẽ mở máy vào Oct 01, 2008)

Dear: Hắc hậu, Thái Kiên, NguyenQuang
lần trước trốn em Te nhé. Lần này mà trốn tiếp thì em Te dỗi.

NguyenQuang

Super V.I.P
Chào đón em Bete ra Hà nội, CLB Hà nội cử Admin Nguyễn Ngọc Cường và Người mẫu Kangmin lên chương trình đón tiếp và phục vụ em te chu đáo trong thời gian em lưu trú tại Hà nội

ThaiKien

Super V.I.P
Tình hình là đầu tháng 10 em Te ra HN cày. Anh em HN có kế hoạch off trong tháng 10 không thì cho em Te ké 1 phát. Lần trước ra chỉ gặp được vài người không cam tâm tí nào.

Lịch là 1/10 sẽ có mặt ở HN

Info liên lạc

Name: Bé Te
Nick: Chibimarukochan85
Cellphone: 0903.80.85.82 (tạm thời không liên lạc được, sẽ mở máy vào Oct 01, 2008)

Dear: Hắc hậu, Thái Kiên, NguyenQuang
lần trước trốn em Te nhé. Lần này mà trốn tiếp thì em Te dỗi.
Lần này chết rồi Te ơi, mình đang ở TQ rồi, không thể tiếp đón Te được, đành nhờ anh NguyenQuang và anh nncuong thôi.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Chào đón em Bete ra Hà nội, CLB Hà nội cử Admin Nguyễn Ngọc Cường và Người mẫu Kangmin lên chương trình đón tiếp và phục vụ em te chu đáo trong thời gian em lưu trú tại Hà nội

Bây giờ chú Toàn là MOD of rồi chắc phải có mặt để đón tiếp em te cho hoành tá tràng chứ nhỉ bác Nam??? =))=))=))=))

ancola66

Super V.I.P
Đề nghị Kẳng Mìn khi đón BÉ TE thì phải chỉnh đốn trang phục cho cẩn thận nhé=))=))=))

Nemmatlanh

Em dạo này chuẩn bị đi làm nên cũng hơi bận,nhưng vẫn sẽ cố gắng hỗ trợ đằng sau để cùng anh Kangmin82Admin NNCuong tổ chức 1 bữa off hoành tráng đón tiếp Bete :D.

PhuongAnh

Em dạo này chuẩn bị đi làm nên cũng hơi bận,nhưng vẫn sẽ cố gắng hỗ trợ đằng sau để cùng anh Kangmin82Admin NNCuong tổ chức 1 bữa off hoành tráng đón tiếp Bete :D.

Anh Minh đang bận chuẩn bị lấy vợ nên không có time đâu nhé Toàn.Em nhờ người khác giúp nhé.

NguyenQuang

Super V.I.P
Gay quá, gay quá...Tình hình là đầu tháng 10 mình vào sài gòn công tác. thế là kg gặp được bete rồi , thôi chú Cường, kangmin , Chú Toàn tổ chức đón tiếp cho chu đáo nhé=D>

Bete

Tình hình là hình như hỏng có ai mặn mà. ^^
Thôi, cancel vậy. Đời còn dài.

ThaiKien

Super V.I.P
Tình hình là hình như hỏng có ai mặn mà. ^^
Thôi, cancel vậy. Đời còn dài.
Chà Bete đừng nói vậy, mọi người đã có kế hoạch rồi. Mình đang học bên này, không đi được cũng tiếc lắm.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Ku Toàn không chịu tiếp đón bé Te để cho anh phải chuyển đồ cho con khủng long bé nhỏ mệt phờ. Hành lý thì ít mà nặng quá. May mà có thêm người nữa chứ không thì .... Ku Toàn ra chịu trách nhiệm đê :))

nncuong

Administrator
Các mod off dạo này chán quá. Kế hoạch chiều mai off nhé:

Địa điểm: Cafe số 7 Quốc Tử Giám.
Thời gian: 16h - 18h ngày 11/10/2008.

Nemmatlanh

Ku Toàn không chịu tiếp đón bé Te để cho anh phải chuyển đồ cho con khủng long bé nhỏ mệt phờ. Hành lý thì ít mà nặng quá. May mà có thêm người nữa chứ không thì .... Ku Toàn ra chịu trách nhiệm đê :))

Xin lỗi anh Hùng dạo này em có chút việc bận,hôm anh gọi thì em đang đi đào tạo ở chỗ làm chứ có phải em không chịu tiếp đón Bete đâu :D!Chiều mai anh Cường làm lịch offline rồi đấy,anh Hùng đi và gọi cả Bete nữa nhé.

@NNCuong: Anh Cường mai làm vụ off đón Bete giúp em nhé,mai với ngày kia em vẫn phải đi đào tạo cả ngày :((,nếu để sang được tuần sau thì tốt :)