• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Key phần mềm Kapersky mobile security!!

Status
Không mở trả lời sau này.

duythanh1204

Mình có mấy cái key bản quyền 3 tháng sử dụng Kapersky mobile security, mình sẽ tặng cho các bạn nào PM mình sớm nhất! Mình nói trước là mình sẽ cho key những ai pm đầu tiên trên diễn đàn chứ k pm rieng cho mình nha. Mình sẽ gửi cho các bạn khi nào mình on nhé! Mình cũng không có nhiểu thời gian on nên có thể sẽ gửi cho các bạn muộn chút xíu nhé!
vì sắp đến ngày 8/3 nên ưu tiên cho những bạn nữ đấy! Vì mình cũng không biết bạn nào pm cho mình là nữ nên rất mong Ban quản trị giúp đỡ mình nhé! Xin chân thành cảm ơn!
không biết post bài này ở đâu cho hợp lý nên Ban quản trị có thể di chuyển bài này đến đúng vị trí của nó nêu có sai nhé!Key này sữ dụng cho mọi loại điện thoại HĐH SYMBRIAN VÀ WM đó!:D:D:D
bật mí xíu: có 3 key thôi nên ai nhanh tay thì còn, chậm tay thì hết nhé!

chụp bằng điện thoại nên hơi mờ!hii

Chỉnh sửa cuối:

duythanh1204

mình sẽ ưu tiên nữ trước nhé!
nữ nào nhanh tay thí có nè!
hết ngày mai k có nữ thì sẽ cho nam pm đầu tiên nhanh nhất đó!

thanhcong27

có 3 cái thôi, xin nhiều thế lấy đâu ra mà cho, mình dùng qua pm này rồi, nhưng theo mình chưa cần thiết, vì từ hồi mua ppc chửa thấy con virut nào phá hoại hệ điều hành WM này cả. nhưng mà có còn hơn không? tiện thể nếu còn key cho mình xin CÁI nhé:))

duythanh1204

như mình đã nói từ đầu! mình sẽ ưu tiên nữ vì ngày mai là 8/3. vì vậy mình mong muốn admin jup đỡ mình xíu trong chuyện này nhé!
các bạn cũng thông cảm xíu nhé! mình rất muốn có nhiều thật nhiều để chia sẻ cho mọi người nhưng số lượng có hạn nên mình không thể chia hết được.
mình sẽ giành 2 xuất cho nữ và 2 xuất cho nam pm sớm nhất nhé!(mình share luôn cái của mình cho mọi người đó) người đến trước luôn được ưu tiên mà!hii...khi nào có mình sẽ đăng lên tiếp để share cho các bạn nhé!
admin giúp mình share cho 2 bạn gái đầu tiên nhé!

quangbinhdtdd

như mình đã nói từ đầu! mình sẽ ưu tiên nữ vì ngày mai là 8/3. vì vậy mình mong muốn admin jup đỡ mình xíu trong chuyện này nhé!
các bạn cũng thông cảm xíu nhé! mình rất muốn có nhiều thật nhiều để chia sẻ cho mọi người nhưng số lượng có hạn nên mình không thể chia hết được.
mình sẽ giành 2 xuất cho nữ và 2 xuất cho nam pm sớm nhất nhé!(mình share luôn cái của mình cho mọi người đó) người đến trước luôn được ưu tiên mà!hii...khi nào có mình sẽ đăng lên tiếp để share cho các bạn nhé!
admin giúp mình share cho 2 bạn gái đầu tiên nhé!

Làm sao biết chắc bạn nào là gái,trai nhỉ :))

Status
Không mở trả lời sau này.