• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khám phá thú vị về PowerMp3 Ver1.06^^

at007

tình cờ mình phát hiện ra điều thú vị này nên chia sẽ với a e luôn,bác nào biết rồi đừng la em mà tội.......

khi nghe nhạc bằng chương trình PowerMp3 bằng tai nghe,muốn chuyển bài chỉ cần nhấn nút nhận cuộc gọi trên dây tai nghe
,lập tức nó next sang một bài mới...kekke...dùng chữa cháy cho những tai nghe ko có hỗ trợ nút chơi nhạc chuyên dụng..giống như HPM-82...em thì dùng HPM-70 thôi..các loại tai nghe khác cũng được miễn có nút nhận cuộc gọi là OK,khi chương trình chạy ẩn vẫn dùng được kể cả khóa bàn phím luôn...

à còn nữa nút play/pause bên hông máy cũng có tác dụng tương tự,nhưng không khóa phím mới dùng được
,

EX:
có thể vào: setting/prefersetting/preferesetting/preferences/handsfree button action để chọn chức năng next song or play/pause

O9xx19xx29

Hay đấy nhỉ - cái này cho các anh em khác ko dùng hpm 82 nhé
Nếu mò được cả chức năng tăng giảm volume nữa thì ....:)

tinh_la_gi

Administrator
Cái này mặc định trên dòng UIQ2.1 ... giờ nó khác ở chổ tùy chọn!!!
Nhưng hiện tại PW chưa thật sự ấn tượng như trên UIQ2.1 !!!

myp990i

Các bác khi update nhạc cho PM1.06 (P990i) thì có bị báo lỗi appclose không??? Em update mãi không được. Bực mình quá. Từ trước tới giờ toàn dùng WM2.0 nghe thôi, mới được biết Pm1.06 có thể tua bài bằng tai nghe nên cũng khoái cái vụ này, nhưng cài vào update mãi không đc, chỉ đc có hơn 80 bài lại thoát ra. Và mỗi lần update thì lại phải vào settings để chọn lại fillter (sau mỗi lần thoát ra là nó lại trở lại ban đầu là fillter: less than 1MB). Các bác có bị như em không? Cách khắc phục là gì???? Thanks!