• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHẢO SÁT VÀ GIỚI THIỆU CÁC PHẦN MỀM CHƠI VIDEO TRÊN PPC

kukingkong

SMARTMOVIE

Đã có bản 3.41 tại đây hoặc tại đây.

Có điều trên máy tôi thì cột volume bị lệch, các đốm vàng chạy suốt từ dưới lên trên đỉnh màn hình (ngang), không nằm trong thanh volume. Không biết có ai bị như vậy không ? (bản 3.22 tiếng Việt hiển thị tốt).

LEDU

mình check rùi mà, tải về ầm ầm nha !!!

Chắc có trục trặc gì đó, mình cũng bị nữa nà

"Error
The file could not be found. Please check the download link."

Còn link đầu tiên thì là thế này: This is our CorePlayer Platform base skin from v1.2.4. Rename .cps to .zip to unzip and when your done editing put it with the coreplayer.exe file with the orginal name.

:(

tungkevt

Cho em hỏi cái. Sao em cài cái core player rồi, nạp keeeeey roi
Nhung sao no ko play được video thế? Bật video clip nhạc thì vẫn thấy phát nhạc. NHưng màn hình thì đen thui. Co ai bít chỉ em với nha

connguab

Cho em hỏi cái. Sao em cài cái core player rồi, nạp keeeeey roi
Nhung sao no ko play được video thế? Bật video clip nhạc thì vẫn thấy phát nhạc. NHưng màn hình thì đen thui. Co ai bít chỉ em với nha

bạn vào danh muc, công cụ, tùy chọn, chọn trang, video, mục hình ra chọn intel xscale , OK là xong
chúc bạn vui nhé

tungkevt

Hix sao mình tìm mãi mà ko thấy thế, bạn làm ơn bày lại mình với. Nhưng bằng tiếng Anh nhé. Menu >tools>options ..... Chọn trang là gì thế? Thanks bạn. Mà mình dùng cái core codec player nha

chinmuoichin

Chắc có trục trặc gì đó, mình cũng bị nữa nà

"Error
The file could not be found. Please check the download link."

Còn link đầu tiên thì là thế này: This is our CorePlayer Platform base skin from v1.2.4. Rename .cps to .zip to unzip and when your done editing put it with the coreplayer.exe file with the orginal name.

:(

Chính xác mình bị y chang .

nguyenkhoi117

có phần mềm nào chơi file rmvb trên PPC không vậy mấy bác. Em có chương trình real nhưng chỉ chơi được file rm

AnhPheCT

Soft Xem Phim và Xem ca Nhạc!!

Anh Em nào có sost xem phim, ca nhạc hổ trợ định dạng *.dat của những file coppy từ VCD không? Sao O2 của Em nó không đọc được ???? Có thiếu phần hổ trợ gì ko? Xin được chỉ giáo??? thank's!!!!
anhphe076@gmail.com

kaokuong

Anh Em nào có sost xem phim, ca nhạc hổ trợ định dạng *.dat của những file coppy từ VCD không? Sao O2 của Em nó không đọc được ???? Có thiếu phần hổ trợ gì ko? Xin được chỉ giáo??? thank's!!!!
anhphe076@gmail.com

dùng total commander hoặc resco explorer mà sửa đuôi .dat thành đuôi .mpeg(bản chất của video trên vcd là mpeg) là xem bàng core player ngon lành.dặc biệt xem trực tiếp từ file mpeg này nó mịn và nét thôi rồi

HTC_Touchii

các sư phụ ơi có bạn nào có phần mềm xem file RMVB ko vậy,dùng chương trình The Core xem ko dc,tức thiệt.cảm ơn các bạn trước he

voocman2008

Các bác cho em hỏi: có soft nào chơi được file FLV trên PPC vậy ạ?
Em đang xài Touch II
Cám ơn các bác nhiều

jeetyeks

có phần mềm nào chơi file rmvb trên PPC không vậy mấy bác. Em có chương trình real nhưng chỉ chơi được file rm

Mình xài 5320, chạy rmvb bằng real tốt. Có điều tùy file, ko biết cấu hình thế nào thì đúng. Anh em ai biết chỉ giùm luôn!

Posted via Mobile Device