• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHẢO SÁT VÀ GIỚI THIỆU CÁC PHẦN MỀM NGHE NHẠC TRÊN PPC

Mở được giao điện chính thì ai còn gọi là chạy ngầm nữa hả trời ! gọi là chạy ẩn thôi ! Đọc kỹ bài viết trước khi trả lời nhé ! Thanks !

vậy ah,hjj,xin lổi bạn nhé,tại mình vội quá.Vậy thì mình củng chua biết bạn ah,mình chua gạp vậy,bạn xài máy gì vậy bạn?mình củng xài Kinoma,ban dầu vào không duọc,nhấn 2-3 lần xong vào luôn,sau dó xài tốt,chúc bạn vui

Cập nhật S2P v8.00 Beta (09/02/2010) !

Một ứng dụng khá quen thuộc trên PPC, hỗ trợ WM6.1 trở lên và các loại màn hình...
Hỗ trợ các định dạng nhạc như MP3/MP4/M4A/AAC/WMA/WAV/M3U/PLS/ASX....
Cần 1Mb để cài đặt và 3Mb ram khi chạy...

Tham khảo thêm tại: http://s2p.ac-s2.com

Download:

download the QVGA/WQVGA version » mirror »

download the VGA/WVGA version » mirror »

yeugapnganlanhon

Các bác làm ơn cho e hỏi,vì e hok bít post ở đâu nên đành post bài ở đây.
E dùng HTC Touch 2 Mega (Win 6.5), hok bít có xài Pocket Music Bundle đc ko ha? Nếu ko thì e nên dùng pm gì nghe nhạc tốt ???? Thanks nhìu!

E dùng HTC Touch 2 Mega (Win 6.5), hok bít có xài Pocket Music Bundle đc ko ha? Nếu ko thì e nên dùng pm gì nghe nhạc tốt ???? Thanks nhìu!
Dùng tốt bạn à... Ngoài PocketMusic ra bạn có thể dùng PocketPlayer, S2P,....

hungphilong

Bạn có thể dùng bản Pocket Music 5.3.5 mới nhất test thử đi bạn

viettrung0101

Các bác cho em hỏi : có phần mềm nghe nhạc nào mà khi có cuộc gọi đến vẫn chạy nhac khi đàm thoai không nhi ? Không biết mình có hỏi đúng bõ không nhỉ? sai các bác bảo để em del nhé.

hackbabe

Dear all. bác nào biết phần mềm chơi file *.dat copy từ vcd không nhỉ? Mình copy các file karaoke để chơi trên PPC . ( vẫn tách được trái phải để hát hò)
thanks .

AnhPheCT

Dear all. bác nào biết phần mềm chơi file *.dat copy từ vcd không nhỉ? Mình copy các file karaoke để chơi trên PPC . ( vẫn tách được trái phải để hát hò)
thanks .
Bạn phải rename đổi đuôi *.DAT thành *.MPEG xong copy vào PPC mới xem được!! Chúc may mắn!!

kulee

Một ứng dụng khá quen thuộc trên PPC, hỗ trợ WM6.1 trở lên và các loại màn hình...
Hỗ trợ các định dạng nhạc như MP3/MP4/M4A/AAC/WMA/WAV/M3U/PLS/ASX....
Cần 1Mb để cài đặt và 3Mb ram khi chạy...

Tham khảo thêm tại: http://s2p.ac-s2.com

Download:

download the QVGA/WQVGA version » mirror »

download the VGA/WVGA version » mirror »

link tèo hết ròi bạn ơi

chaudk245

Nếu muốn âm thanh nghe tốt nhất nên dùng thêm PM SRS WOW HD này. Đây có lẻ là PM tinh chỉnh âm thanh tốt nhất hiện nay dành cho WM và cả Windows.
Cái SRS WOW HD này không dùng được cho win 6 thì phải, mình cài vào toàn báo lỗi thôi. Có bạn nào cài được chưa?

dutoan

Cảm ơn các bác, em cài nitrogen chạy tốt nhưng không hiểu tại sao máy của em cứ nghe nhạc được khoảng 3 phút thì bị tự tắt phải bấm nút lại mới chạy.
Em đã thử vài phần mềm nghe nhạc WM, music theo room rồi mà vẫn không được, em cũng đã vào power setting tắc mấy dấu "Turn off device if not used for" ở các mục "on battery power" và "on external power" rồi.
Bác nào biết chỉ giáo giúp em, máy em cài bản room WM6.1 này của bác wapvirus: http://www.pdaviet.net/showthread.php?68129-WM-6-1-Build-21054-TouchFlo-3D-Look/page7

AnhPheCT

Cảm ơn các bác, em cài nitrogen chạy tốt nhưng không hiểu tại sao máy của em cứ nghe nhạc được khoảng 3 phút thì bị tự tắt phải bấm nút lại mới chạy.
Em đã thử vài phần mềm nghe nhạc WM, music theo room rồi mà vẫn không được, em cũng đã vào power setting tắc mấy dấu "Turn off device if not used for" ở các mục "on battery power" và "on external power" rồi.
Bác nào biết chỉ giáo giúp em, máy em cài bản room WM6.1 này của bác wapvirus: http://www.pdaviet.net/showthread.php?68129-WM-6-1-Build-21054-TouchFlo-3D-Look/page7

Cài phần mềm này cài vào máy! Khi nghe nhạc cứ tắt màn hình thổi mái. không sợ tắt nhạc dù sử dụng bất kỳ chương trình nghe nhạc nào.
VH_QuickShutdown v1.5.3b. Khi nghe nhạc chọn chức năng thứ 4 "Chỉ tắt màn hình". Chúc may mắn.

lanlan452

E từng dùng 1 phần mềm nghe nhạc có chức năng hiẹn và tải lyric
Nhưng quên mất tên
Giờ e mún tìm phần mềm tương tự nhưng chất lượng âm thanh tốt chút
Phần mềm kia chạy nặng và hơi rè

emxinhang

bạn thử dùng LCG Jukebox.mình thích nhất pm này vì chất lượng âm thanh tương đối tốt,dung lượng nhỏ không nặng máy mà lại có cả chức năng hẹn giờ tắt nữa (đặt nghe lúc đi ngủ rất good)

nil_pro88

anh ơi có phần mềm nào giúp em xem đc file flv trên youtube không, em dùng o2 win 6.5
thank anh !

PhongQuang

Super V.I.P
AvianPlay v.2.0

Phần mềm nghe nhạc miễn phí cho PPC.
Yêu cầu:
# Hỗ trợ tất cả độ phân giải.
# .Net Compact Framework 3.5
# SQL Server Compact Edition (SQL CE) 3.5
Tham khảo và download tại trang chủ

ThaiChienvn

KWPlayer v.0.9.0.3
Requirements: WM5 - WM6.x
Overview:
Phần mềm nghe nhạc với giao diện đẹp và dễ sử dụng. Người chơi có thể chơi tất cả các định dạng âm thanh phổ biến nhất, được biết đến vào lúc này.
Chương trình có thể hiển thị bìa album gốc, đặt thời gian nghe nhạc,và nhiều chức năng khác...

DOWLOAD

hungphilong

AvianPlay v.3.0

Phần mềm nghe nhạc miễn phí cho PPC bản cập nhật
Hỗ trợ WM5 - WM6.5
Yêu cầu .Net Compact Framework 3.5