• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kho game java việt hóa + Cr@ck , luyện LV, RPG, nhập vai,giải trí [240x320] :))

Nhoxly00

công phu thật nhỉ? tiếc là màn hình mình 320x240 chỉ xơi dc vài cái :(

w0nderb0y

Thanks... Game hay đấy.. Để thi xong test thử...
Góp ý ...
Tên pix sai quy định kìa... “C.r.a.c.k”
Anh mod nào dạo chơi qua đây thì sửa giùm...

ariesmarch83

:D Tôi vẫn đang tiếp tục down games tại web http://huyblog.summerhost.info/jgame/ bác đã share nhưng có điều là cái host ziddu này download hơi khó chịu :| popup quảng cáo quá nhiều close mỏi tay luôn đôi khi down nhiều file 1 lúc bị lỗi sai code dù điền đúng phải f5 nhập lại mới được.
:)) tôi đang chơi FE5 Thracia 776 qua giả lập nhưng chắc lần này về tha hồ được test game thể loại mà mình thích rồi tks bác nhìu

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

:D Tôi vẫn đang tiếp tục down games tại web http://www.huyblog.summerhost.info bác đã share nhưng có điều là cái host ziddu này download hơi khó chịu :| popup quảng cáo quá nhiều close mỏi tay luôn đôi khi down nhiều file 1 lúc bị lỗi sai code dù điền đúng phải f5 nhập lại mới được.
:)) tôi đang chơi FE5 Thracia 776 qua giả lập nhưng chắc lần này về tha hồ được test game thể loại mà mình thích rồi tks bác nhìu

vào trang của bác mà hoa hết cả mắt :))
mình cũng nghiền game quá nên mới sắm thêm 1 em v3 chơi game chứ v5 chơi game k phê lắm :))

ariesmarch83

tôi đã sửa lại link rồi :p tạm thời down 60 của bác games về check :"> bác nghiền game thì down luôn phần mềm giả lập vbag vsun vnes + antnes ( chơi game snes giống vsun ) chưa ?

b0m_lx

tôi đã sửa lại link rồi :p tạm thời down 60 của bác games về check :"> bác nghiền game thì down luôn phần mềm giả lập vbag vsun vnes + antnes ( chơi game snes giống vsun ) chưa ?

:)) nhiều game nhưng k khoái lắm
chỉ thích game xxx thôi :))
(dduaf tí thui :p)

jack_hunter97

khoái game cá lớn nút cá bé với naruto để cui chơi trên 5530 tốt hem mà game naruto chỉ có thằng kakashi á hơi chán nhể

lastlov3

Kết game Dragon Fantasy và Cá lớn ăn cá bé quá mà ko bít có multi ko...
Multi cài vào s60v5 full 1/2 màn hình chơi tạm chứ ko multi full có 1/4mh chán lắm

b0m_lx

Kết game Dragon Fantasy và Cá lớn ăn cá bé quá mà ko bít có multi ko...
Multi cài vào s60v5 full 1/2 màn hình chơi tạm chứ ko multi full có 1/4mh chán lắm

thử khắc biết :))

TruBic

Well-Known Member
Game feeding-frenzy cá lớn ăn cá bé xin cho mình hỏi ai có bản 320x240 ko cho mình xin với, tìm hoài ko thấy, xin cảm ơn các bạn rất nhiều!