• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kho Game và Ứng dụng down hết về sưu tập nhé

tranvietanhvn

ôi trời ơi
chắc phải dẫn bác "ThangNgo" đi uống coffee quá :D
thanks bác nhìu nhìu nha, tui chưa kịp đáp ứng, thì bác giúp rồi :D
vậy là anh em pdaviet được giúp đỡ và sưu tập nhìu rồi :D
thanks bác nhé, và cũng sẽ đáp ứng thật nhanh yêu cầu của các bồ luôn :D

nguyenminhxxx

bạn có trò iwash không cô gái lau kính trên iphone đó mình tìm hoài không thấy tìm giúp mình nhé thaks

lionlion

1.Tipard iPhone Ringtone Maker

Tipard iPhone Ringtone Maker and iPhone Ringtone Maker for Mac provide an all-in-one solution to make ringtone for iPhone with your loved music.

key functions:
1. Both can convert almost all mainstream video/audio formats to iPhone ringtone M4R format. Then transfer converted ringtones to iPhone directly without iTunes
2. Both allow you to clip any music and video segment that you like as iPhone ringtone.
3. Both can play the music before converting with built-in player to ensure it is just the ringtone you want when someone calls you.

Mac Video Converter
Best DVD Ripper
Mac DVD to iPhone

lionlion

1.Tipard iPhone Ringtone Maker

Tipard iPhone Ringtone Maker and iPhone Ringtone Maker for Mac provide an all-in-one solution to make ringtone for iPhone with your loved music.

key functions:
1. Both can convert almost all mainstream video/audio formats to iPhone ringtone M4R format. Then transfer converted ringtones to iPhone directly without iTunes
2. Both allow you to clip any music and video segment that you like as iPhone ringtone.
3. Both can play the music before converting with built-in player to ensure it is just the ringtone you want when someone calls you.

Mac Video Converter
Best DVD Ripper
Mac DVD to iPhone

nguyenminhxxx

dùng IP thời gian rồi chán quá bạn có thể giới thiệu mình vài trò hay chương trình gì hay hay độc độc chỉ có trên phone thaks :)

bacduathu

Crash Bandicoot Nitro Kart 3D và ferrari evolution đi bạn. 2 link này chết ùi. thanks bạn trước

hoanglam84

Bạn ơi, bạn có ứng dụng kiến bò không? Cho mình xin với, hỏi nhiều nơi và search nhiều nơi rồi mà vẫn không thấy thậm chí trong Cydia luôn, thanks bạn nhiều

ThAngNgO_

Bạn ơi, bạn có ứng dụng kiến bò không? Cho mình xin với, hỏi nhiều nơi và search nhiều nơi rồi mà vẫn không thấy thậm chí trong Cydia luôn, thanks bạn nhiều

đó là Ants mình search cũng ko thấy đâu có, anh em ai có thì post lên dùm nha :D

bacduathu

bác ơi bác có cai asfalt elite 4 không, em hiện có 1 cái ma sao phiên bản này ko cho em mua xe mới ,chỉ cho update thui à,khác với cái em từng down về mà mất rùi.hux.chưa kể âm thanh của nó cực kì ghê...nói túm lai em cần một cái asfalt được phép mua xe .cám ơn bác, em có cai ferrari evo rùi..