• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

NokuaN70

Well-Known Member
dạo này vào 4rum thấy toàn các bác không hack đi rồi cài, toàn là nhờ kích giúp, tại sao không bỏ ra vài tiếng đọc tài liệu??? giống như đi học thì phải học bài thì mơí biết làm bài, đằng này đã có người hướng dẫn kĩ càng, đọc thêm tài liệu là làm được, chẳng mất bao nhiêu thời gian, đã dùng phone mà còn ngại cài đặt thì tôi nghĩ mua cái Nokia1200 dùng luôn cho rồi
==========
không có việc gì khó, chỉ sợ lòng không bền :-? câu nói đó ông bà dạy có đúng không nhỉ?

Bạn phải thông cảm cho các mem mới chứ.

lviv

IphoneLock0.50

MUỐN THAY ĐỔI ẢNH NỀN CỦA IPHONELOCK NÀY THÌ CÁC BẠN VÀO ĐÂY:

HÌNH NỀN SKIN TUYỆT ĐẸP CHO IPHONELOCK

ĐÂY LÀ BẢN MỚI NHẤT MỚI RA LÒ.CÁC BẠN THƯỞNG THỨC ĐI NÀO.NHỚ LÀ PHẢI SIGN ĐẤY NHÉ.:D:D

Làm ơn Sign dùm mình với,IMEI của mình là :35703301-484736-2
Cảm ơn Congvoi nhiều!
pham_luong0@yahoo.com

motoboy

Làm ơn Sign dùm mình với,IMEI của mình là :35703301-484736-2
Cảm ơn Congvoi nhiều!
pham_luong0@yahoo.com

Thiết nghĩ mấy mod nên del hết mấy cái bài này, vào 4rum ghét nhất là mấy cái dạng như thế, loãng chủ đề, congvoi đã post rồi còn không biết hack để cài, bức xúc cực kì X-(

tommynguyen1961

Thiết nghĩ mấy mod nên del hết mấy cái bài này, vào 4rum ghét nhất là mấy cái dạng như thế, loãng chủ đề, congvoi đã post rồi còn không biết hack để cài, bức xúc cực kì X-(

Không nên nói vậy bạn à, mỗi người có mỗi hoàn cảnh khác nhau. Nhiều khi họ mới mua dòng điện thoại này và mới tham gia diễn đàn PDAVIET nên họ bỡ ngỡ và không biết bắt đầu từ đâu.
Phài hướng dẫn cho họ hiểu thì PDAVIET sẽ tạo được sự thu hút của mọi người chứ.
Bình tĩnh bạn nhé.;)

Sock

Này bạn ơi,bạn đừng có mà to mồm lên như thế,bạn xem lại mình đi,lúc mới vào diễn đàn cũng chập chẹ chập chãnh,có biết cái gì không ? Ai lúc đầu không trầm trầy trầm trật,bạn làm gì mà quát mắng người ta ? Người ta không biết người ta cần help,Nịnh cũng có lúc và có chỗ thôi, Nhé

NokuaN70

Well-Known Member
Anh em làm ơn mỗi người nhịn một câu đi. Ai mới sử dụng ĐT mà kg bỡ ngỡ hả motoboy? Mình nghĩ chắc kg riêng gì mấy mem mới đâu, còn Sock bạn kg nên nặng lời như vậy nhé dễ gây xích mích rồi dẫn tới cãi vã lắm đấy. Anh em cùng nhau giúp đỡ mem mới đi, cho đúng với tiêu chí của 4rum nào.
Posted via Mobile Device

sonsbv

Anh em làm ơn mỗi người nhịn một câu đi. Ai mới sử dụng ĐT mà kg bỡ ngỡ hả motoboy? Mình nghĩ chắc kg riêng gì mấy mem mới đâu, còn Sock bạn kg nên nặng lời như vậy nhé dễ gây xích mích rồi dẫn tới cãi vã lắm đấy. Anh em cùng nhau giúp đỡ mem mới đi, cho đúng với tiêu chí của 4rum nào.
Posted via Mobile Device

Tôi nghĩ trình độ tịn học của mỗi người mỗi khác. Do vậy nên cùng giúp đỡ nhau để cùng phát triển chứ. Bọn tôi mong nhận được càng nhiều sự giúp đỡ của các bạn về mặt kỹ thuật. Tôi nghĩ một điều "muốn làm mẹ chồng thì trước mắt phải là con dâu đã".

P990i123

bác congvoi oi sign hộ em vói imei máy em : 35959300-465532-1
ma` bac' oi khi em cai` no' bao' la` Security information xong ko cai` duoc nũa bác giải thích dùm em duoc không

Caohieu88

bác congvoi oi sign hộ em vói imei máy em : 35959300-465532-1
ma` bac' oi khi em cai` no' bao' la` Security information xong ko cai` duoc nũa bác giải thích dùm em duoc không

Bạn đọc bài Cách hack phone nhanh để hack unsign nhé. Bây giờ UIQ ko còn sign PM nữa rùi :;)

P990i123

Bác CongVoi ơi bác sửa lại link skin di bác ơi . Em thích cái skin đó quá mà không sao dow về được bác sửa lại di . Em cảm ơn

vuongtrungduong

hôm nay host của PV có sao ko mà mình thử mấy lần ko down đc nhỉ?bác Voi xem giúp mình với,thanks.

dokhacanh

cho mình hỏi , tại sao mình cài iphone lock 0.50 vào máy , nó báo cannot overwrite the file skin.mbm, owned by windows víta pack py davood , máy mình hiện đang cài giao diện víta , giúp mình với:((

NokuaN70

Well-Known Member
cho mình hỏi , tại sao mình cài iphone lock 0.50 vào máy , nó báo cannot overwrite the file skin.mbm, owned by windows víta pack py davood , máy mình hiện đang cài giao diện víta , giúp mình với:((

Bạn để Cap Switch OFF là cài dc, do bộ Icon bạn đang xài nó có sẵn skin cho Iphone lock nếu kg để Cap OFF là kg cài dc.

Posted via Mobile Device

lance

fải sign mới dùng đc hả bác CongVoi
vậy bác sign cho em với
imei: 35388602-331176-9