• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

duchan2020

Dành cho member mới

bạn giúp mình với Imei:35286301-348558-1

Lưu ý các member mới là trước khi post bài hoặc hỏi thì view lại các bài phía trên đã nhé vì đó là những hướng dẫn của những người đã làm được và trong đó còn có rất nhiều đánh giá, nhận xét về phần mềm. Nếu mỗi member mới vào lại hỏi lại các câu trước đó đã hỏi và đã có trả lời thì làm loãng diễn đàn mất. Tương tự như trong trường hợp này, câu trả lời đã có trong chuyên mục (xem bài trước) và các bạn chỉ cần làm như hướng dẫn là xong mà. Hiện nay đã có file chép vào ổ C để không cần phải sign nữa. Vậy hãy đọc và làm thử nhé! Chúc các bạn thành công=D>.

steven86

các bác cho em hỏi
máy p1i của em dùng phần mềm này nhưng lúc khóa bàn phím sau đó muốn bật lại phải mất 1 lúc. Không hiểu các bác dùng có bị thế không?

steven86

còn 1 việc nữa là em thấy phần mềm này vẫn phải wa keylock của máy rồi sau đó mới giống iphone. Em thấy bảo sửa lại file trong máy là có thể ok. Vậy các bác có thể chỉ em sửa như thế nào ko?
thanks các bác trước

tommynguyen1961

còn 1 việc nữa là em thấy phần mềm này vẫn phải wa keylock của máy rồi sau đó mới giống iphone. Em thấy bảo sửa lại file trong máy là có thể ok. Vậy các bác có thể chỉ em sửa như thế nào ko?
thanks các bác trước

bạn bỏ chức năng auto key lock đi là sẽ chỉ còn khóa phím bằng chương trình thôi.

xenosensi

bạn bỏ chức năng auto KKK lock đi là sẽ chỉ còn khóa phím bằng chương trình thôi.
em đã bỏ chức năng tự động khóa máy, nhưng ko biết làm cách nào để khóa như IPhone thực hiện nhanh hơn không. chứ em thấy chờ hơn 1 phút thì nó mới khóa như Iphone. anh nào biết làm cách nào để khóa nhanh hơn không khoảng 30s thì khóa chẳng hạn.
và cho em hỏi câu nữa, làm thế nào để có thể thay đổi được hình nền của khóa Iphone vậy. thx

Son_Nguyen

em đã bỏ chức năng tự động khóa máy, nhưng ko biết làm cách nào để khóa như IPhone thực hiện nhanh hơn không. chứ em thấy chờ hơn 1 phút thì nó mới khóa như Iphone. anh nào biết làm cách nào để khóa nhanh hơn không khoảng 30s thì khóa chẳng hạn.
và cho em hỏi câu nữa, làm thế nào để có thể thay đổi được hình nền của khóa Iphone vậy. thx
Để đổi hình nền của khóa iPhone thì bạn qua đây để biết cách nhé, còn vấn đề auto lock của nó thì mình ko xài nên ko rõ lắm.

shadow141206

Để thay đổi thời gian tự động khóa phím, bạn có thể vào D:\Shared\Iphonelock từ máy tính, sau đó chỉnh sửa lại file ini theo ý muốn là đc !!! Cách chỉnh cũng không khó lắm, bạn chịu khó mày mò chút nhé. Vì mình ngưng dùng lâu lắm rồi ;)

xenosensi

sorry pà con vì em hỏi chưa rõ, ý em là giờ em có 1 cái hình em thích tự làm skin cho Iphone lock thì làm thế nào vậy.ai biết chỉ giúp em với nha. thx

Chỉnh sửa cuối:
em làm dc rùi ! thanks anh nhiều nhe ! mod pda nhiệt tình thiệt áh, member ủng hộ 2 tay.
a ơi cho em hỏi cái iphone clock khi khóa rồi mình kick vào màn hình nó lâu quá với lại muốn tùy chỉnh iphone lock được hok ! a

shadow141206

em làm dc rùi ! thanks anh nhiều nhe ! mod pda nhiệt tình thiệt áh, member ủng hộ 2 tay.
a ơi cho em hỏi cái iphone clock khi khóa rồi mình kick vào màn hình nó lâu quá với lại muốn tùy chỉnh iphone lock được hok ! a

Chưa hiểu ý bạn lắm :-? !!! Ý bạn chọt vô icon lâu quá mà ko thấy nó khóa (chỉ cần cho nó chạy ngầm là xong ;)) hay là sau khi mở khóa xong màn hình bị tối, 1 hồi lâu sau mới sáng lại (cái này là bug, ko fix đc). Muốn tùy chỉnh, bjan vào D:/shared/iPhonelock chỉnh file ini của CT là đc ! Bạn nên chỉnh trên máy ính cho dễ ;)

kentv009

tội nghiệp chú shadow...phần mên của anh VOI mà chú làm việc cật lực...kỳ này cuối năm chắc dc huân chương...:p

P990i123

ai có hình skin giống bài trên của bác congvoi cho em xin nhaz cảm ơn cả nhà nhiêu.......

P990i123

bác ơi em thèm cái skin hình đu quay của bác congvoi kia kìa cái đó em kết lâu rồi nhưng hock tìm dc bác nào có cho em nhaz em thanks trc

Nguyen_Minh

Em tìm ra cách chữa bug lag của iPhone lock rồi. Cách này là tốn pin lắm. Để qua 1 đêm mất hơn 10% cơ. Anh chọc vào quả bin chọn Setting Cầm tay chọn bật, Cầm trên xe chuyteenr sang tự động thế là lúc nào mở khóa nó cũng sáng lun ko phải chờ gần 1p nũa. Chỉ có cái tốn bin thui