• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khóa phím khi đang gọi PhoneScreenLock v1.8

icecreamvn

Phiên bản mới nhất, tác dụng khóa phím khi đang nghe điện thoại, tắt đèn màn hình khi đang nghe.

Chỉnh sửa cuối:

benhi2005

Cái này khi đang nghe đt nó có khóa màn hình cảm ứng ko vậy? cho mình vài hướng dẫn nha .

heogayno1

Cái này có chạy được trong WM 6 ko bác lần trước em bị phát nó ko hỗ trợ thế là phải flash lại con rom :(

icecreamvn

Có hổ trợ WM6 đấy bạn ạ, cứ yên tâm mà cài vào nhé không có việc gì đâu;;)

vochonguni

Member
Dùng InesoftAddressBook cũng có chức năng này được mà. Thêm nữa vừa hiện ảnh người gọi + set nhạc chuông.

tritrung

Phần mềm này hay thiệt. Để cài thử xem sao. :D À cho em hỏi, có phần mềm nào mà tự động khoá phím sau 1 khoảng thời gian do mình tự đặt ko? :-/

sithanhnguyen

Phần mềm này hay thiệt. Để cài thử xem sao. :D À cho em hỏi, có phần mềm nào mà tự động khoá phím sau 1 khoảng thời gian do mình tự đặt ko? :-/

Theo mình thì vào Settings -> System -> Power -> Advanced -> Cài đặt Turn off device if not used for ____ thời gian mình cài đặt.
Đồng thời, bạn chọn cách lock bàn phím nữa.

marionnet

phần mềm này chỉ khóa khi đang nghe dt thôi à,vậy bình thường nó có khóa phím không bạn?

thienocb

Cái này có chạy được trong WM 6 ko bác lần trước em bị phát nó ko hỗ trợ thế là phải flash lại con rom :(

Tui cũng sợ nhất vụ này, cứ cài vào mà không phù hợp làm cài lại máy quá mệt mỏi luôn vì tùm lum danh bạ, tin nhắn, lịch làm việc ....

thanhbinh123

bạn dùng U2U là được thôi mà.trong điễn đàn có post rùi đó

bigbillvn

Chao cac bac, khi minh cai xong nó hoạt động rất tốt, nhưng khi solf reset thi no chuyen wa inactive, cu mỗi lần chỉ wa active thi nó lai chuyển về inactive. Co bác nào bi vậy o?

Kenshikendu

khong biết bác nào có soft InesoftAddressBook ko nhỉ post cho anh em voi. xin chân thành cảm ơn bac icecreamvn em dang xài trương trình của bác rất gút. trước giờ mỗi khi nghe điện thoại màn hình cạ vào gò má nhấn lung tung. nay on rồi :))