• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khoe hàng chia sẻ và thảo luận những bộ icon độc

Status
Không mở trả lời sau này.

thichchi123

sau 1 thời gian hack ổ có khá nhiều bộ icon của Việt Nam cũng như du nhập nhiều bộ icon của các trang web nước ngoài mà mọi người chia sẻ cùng nhau mình lập 1 topic cho anh em chụp ảnh lại màn hình của mình up lên khoe hàng máy của mình và chia sẻ công sức ngồi chế những bộ icon tự chế ra, ở đây mình post lên 2 bộ icon mình tự chế nhưng 1 bộ do lỡ tay đợt trứơc xoá mất rồi chỉ post 1 bộ alien mới chế cho anh em bàn luận thôi

CongVoi

Super V.I.P
Rất đẹp.Hy vọng sẽ có nhiều bộ icon như thế này hơn nữa.Thanks bạn đã chia sẻ =D>=D>

thichchi123

buồn quá lập topic này minh đâu phải có ý định chỉ để post lên vài bộ icon cho anh em lấy lời cảm ơn đâu muốn anh em post ảnh lên khoe những bộ anh em tự chế mà

Thoai_DakMil

Super V.I.P
buồn quá lập topic này minh đâu phải có ý định chỉ để post lên vài bộ icon cho anh em lấy lời cảm ơn đâu muốn anh em post ảnh lên khoe những bộ anh em tự chế mà

tại bạn post phai đi kèm nên các men đau về dùng thấy đẹp nên cảm ơn ấy mà .

thichchi123

chài mọi người có vẻ lười ko mấy người thích chơi icon độc nhỉ mình làm lại bộ icon alpha rồi đây up lên nốt cho anh em nghịch

Vitcon321

chài mọi người có vẻ lười ko mấy người thích chơi icon độc nhỉ mình làm lại bộ icon alpha rồi đây up lên nốt cho anh em nghịch

hehe thanks tui là người đầu tiên down về +thanks cho bác đầu tiên lun .póc tem nào ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.