• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khởi động lại chương trình Offline tại Ninh Giang vào ngày 19/8/2012

thangbb

cứ đúng hẹn thôi, ai ko online Tr alo trực tiếp để chốt danh sách nhé. chậm nhất tối thứ 7 ai đi là biết- hẹn 7h có mặt đi ăn sáng rồi đi sớm cho mát

khong_co_ai

Active Member
cứ đúng hẹn thôi, ai ko online Tr alo trực tiếp để chốt danh sách nhé. chậm nhất tối thứ 7 ai đi là biết- hẹn 7h có mặt đi ăn sáng rồi đi sớm cho mát
OK. 7h tôi sẽ có mặt ở 31 Chi lăng

khong_co_ai

Active Member
OK. 7h tôi sẽ có mặt ở 31 Chi lăng

thangbb

Mọi việc vẫn diễn ra theo lịch nhé. ko có gì thay đổi 7h sáng chủ nhật ae đi được qua mình ăn sáng rồi lên đường

thangbb

Chúc anh em CLB PV Hải Dương có một chuyến dã ngoại thật vui và thành công ngoài mong đợi...=D>
thấy bạn thường xuyên theo dõi PDAHD, bạn ở đâu nhỉ ?
ae có khi nào được giao lưu với nhau ko nhỉ ?
nếu được bạn bố trí thời gian tham gia với tư cách khách mời của PDA hd thì hay đấy nhỉ ?

thấy bạn thường xuyên theo dõi PDAHD, bạn ở đâu nhỉ ?
ae có khi nào được giao lưu với nhau ko nhỉ ?
nếu được bạn bố trí thời gian tham gia với tư cách khách mời của PDA hd thì hay đấy nhỉ ?
Mình ở Cẩm Phả - Quảng Ninh, cũng rất muốn tham gia giao lưu nhưng chưa có điều kiện...:D

mrlingling

Active Member
tình hình đội chủ nhà thì thế nào hả các bác? ko thấy có thêm thông tin gì cả :D

PhamHien

Đội chủ nhà có em đón tiếp mà!
Hai ngày nay Megavnn nhà em bị cắt chờ kéo cáp quang lên bị cách ly với thế giới bên ngoài! Thư 2 họ mới đến kéo dây!

Anh em cứ thẳng tiến thôi! Khi nào gần đến nơi a lo cho em. Chú Long cho hai mẹ con nó đi đền Tranh cùng cho may mắn!
Vấn đề Lễ, lạt anh em xuống mới chuẩn bị hay em chuẩn bị trước ạ?

thangbb

Về phần lễ vợ chồng hiển cứ sắm ít hương hoa cho phù hợp với các ban, chứ ae chưa xuống bao giờ ko biết

khong_co_ai

Active Member
Thông báo.
Do điều kiện thời tiết ko thuận lợi, ảnh hưởng mưa to, gió lớn nên chương trình tạm hoãn. Anh em sẽ thống nhất khởi động lại chương trình trong thoi gian sớm nhất cóthể. Rất mong anh em thông cảm và ủng hộ chương trình tiêp theo