• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khôi Phục Dữ Liệu Bị Fomat

ngocthanhdhgtvt

Chào các anh,Tình hình là em vừa cài lại win7 và chia lại ổ đĩa nhưng không may mất hết tất cả dữ liệu , bây giờ không còn một chút gì cả, các anh cho em hỏi có cách nào khôi phục dữ liệu lại không ạh, chứ bao nhiêu là dồ án học tập của em mất hết thì huhu :(:)(:)((
Nhờ anh em giúp với, em cảm ơn ạh ;;);;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chào các anh,Tình hình là em vừa cài lại win7 và chia lại ổ đĩa nhưng không may mất hết tất cả dữ liệu , bây giờ không còn một chút gì cả, các anh cho em hỏi có cách nào khôi phục dữ liệu lại không ạh, chứ bao nhiêu là dồ án học tập của em mất hết thì huhu :(:)(:)((
Nhờ anh em giúp với, em cảm ơn ạh ;;);;)

Khi chia ổ đĩa bị hết pin hay sao vậy bạn?

AndyCuong

Supper Moderators
bạn dùng phần mềm EasyRecovery Professional với OO Disk Recovery v4 cứu dữ liệu của bạn nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn dùng phần mềm EasyRecovery Professional với OO Disk Recovery v4 cứu dữ liệu của bạn nhé!

Được không bạn. Máy mình hôm bữa đang chia ổ đĩa bị hết pin giữa chừng nên mấy file dữ liệu cũng mất hết đang tìm cách cứu nó đây

AndyCuong

Supper Moderators
Được không bạn. Máy mình hôm bữa đang chia ổ đĩa bị hết pin giữa chừng nên mấy file dữ liệu cũng mất hết đang tìm cách cứu nó đây

phần mềm EasyRecovery Professional mình ghost nhầm Partition còn cứu được khảon 80% dữ liệu nữ nè!

ngocthanhdhgtvt

Không phải do hết pin giữa chừng ạh
Lúc trước mới mua : ổ C (40gb), D (135 gb) ổ E( 135gb)
Sau khi cài lại win và chia đĩa :

ko còn thứ gì hết, chết òi :(:)((

AndyCuong

Supper Moderators
Không phải do hết pin giữa chừng ạh
Lúc trước mới mua : ổ C (40gb), D (135 gb) ổ E( 135gb)
Sau khi cài lại win và chia đĩa :

ko còn thứ gì hết, chết òi :(:)((

bạn dùng EasyRecovery Professional thử xem .

TruongHan

Super V.I.P
Ghost nhầm thì cứu dễ,format chắc khó cứu đây,anh em nào cứu được thì chia sẻ trong này cho mình biết luôn nhé :D

AndyCuong

Supper Moderators
Ghost nhầm thì cứu dễ,format chắc khó cứu đây,anh em nào cứu được thì chia sẻ trong này cho mình biết luôn nhé :D

em thử dùng bản này đi EasyRecovery Professional, bạn mình bị format ổ cứng cũng cứu được dữ liệu đó, còn như thành viên ngocthanhdhgtvt tình trạng như trên thi mình không dám bao.

kinh81

bạn down về nhé: Ontrack Easy Recovery Pro 6.10.07 - 134MB (with boot CD)

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?miziinzmwmy"]http://www.mediafire.com/?miziinzmwmy[/URL]

Chỉnh sửa cuối: