• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không cài được ứng dụng, mọi thắc mắc << vào xem trang 1 >>

Status
Không mở trả lời sau này.

love2001

các bác có thể cho em hỏi trên N73 khi cài file sisx thì cài được nhưng cài file sis thì máy báo lỗi "not support file" trong cùng phiên bản cho sym 3rd mặc dù đã cài pc suite vào nhưng vẫn không cài được.Lúc trước xài sym 1 và 2nd thì cài vô tư luôn.Có cách nào khắc phục không ạ?vì đa số mấy cái theme toàn là file sis không hà!mong các bác chỉ giúp với!

pnbao1311

mình đang dùng con N73ME. lúc mới mua về chưa cài gì thì máy chạy bình thường, nhưng khi cài 1 số ct như: Alarm, AutoLock, Resco_Photo thì máy có hiện tượng là nút shortcut để vào chơi nhạc ko sử dụng được, reset lại (*#7370#) thì máy lại chạy bình thường. Có bạn nào bị như mình ko? or bạn nào có kinh nghiệm thì chỉ mình với. Thxs.

loitieu

KHU VỰC NHẬN TẠO FILE CER VÀ SIGN CÁC ỨNG DỤNG!

Nguyenpa ơi singis giùm mình video ringtones-Binpda ,số imei của mình 3518510140078,cám ơn nhiều !

nguyenpa

Super V.I.P
các bác có thể cho em hỏi trên N73 khi cài file sisx thì cài được nhưng cài file sis thì máy báo lỗi "not support file" trong cùng phiên bản cho sym 3rd mặc dù đã cài pc suite vào nhưng vẫn không cài được.Lúc trước xài sym 1 và 2nd thì cài vô tư luôn.Có cách nào khắc phục không ạ?vì đa số mấy cái theme toàn là file sis không hà!mong các bác chỉ giúp với!
N73 vẫn hổ trợ sisx và sis, nhưng phải dành riêng cho OS 9.1 (N73), còn những themes mà khi cài báo lỗi "not support file" là do những themes đó dành cho cho N70 và n72 trở về trước ( s60v2 ):D
còn themes thì bạn down ở đây nhé: http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=20 :D

Status
Không mở trả lời sau này.