• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không chơi được Game ở ở FW 2.2

nghai220

em mới up lên FW2.2. cài game .Ipa bằng Itune bình thường chỉ bất bình thường 1 chút xíu thôi là không chơi được..hic..hic..oc..occc.....:(:)((

duyanh91

bạn cần kết nối wifi và vào appstore cài bất kì apps free nào đó để chạy dc các apps cr@ck hoặc các apps cài từ cydia & installer :).
bạn có thể tham khảo cách tạo acc itunes free ở trong forum rồi đang nhập nhé :D

DEVIL_BESIDE_YOU

Cài app free thì đã sao???Vẫn phải cần fix lỗi nữa mới chơi được các bác nha...3G là vậy nếu xài bản FW gốc,còn 2G thì toàn xài bản custom nên không cần fix lỗi..

vtp9x

Cài app free thì đã sao???Vẫn phải cần fix lỗi nữa mới chơi được các bác nha...3G là vậy nếu xài bản FW gốc,còn 2G thì toàn xài bản custom nên không cần fix lỗi..

-2G và 3G đều có bản custom cho nó hết vấn đề là bạn thích xài bản "gốc "hay bản "rể "
-Bản custom đã nhúng sẵn "MobileInstallation"
-Bản gốc tự xử ( và đây không phải là lỗi gì đâu chẳng qua là mình chơi được soft xxx mừ:D )
tham khảo ở đây nhé :http://pdaviet.net/showthread.php?t=30253

ovc

ặc 3g hay 2g nếu chơi bản gốc cứ việc tải 1 soft free từ appstore là ok rùi tha hồ mà cài mí cái xxx đó vô máy
mình thì chọn cái fring cho nó khỏe, có app chat chit rùi lại fix máy nữa ^_^

DEVIL_BESIDE_YOU

nếu 2G up custom thì đễ,nhưng 3g up custom 2.1 thường xuyên báo ỗi số 6(lỗi không nhận FW) với lại 2g cũng vậy,cài custom không bị lỗi này cũng bị lỗi nọ,lỗi thường thấy là không đỗi qua tiếng việt được...vì vậy tốt nhất cứ cài bản gốc rùi vào cydia add source handheld fix lỗi là chắc ăn nhất ^^
1/ cài mobileinstallation
2/cài 1 ứng dụng free từ itune
3/cài bắt cứ game nào đã được thuốc
Mình cài cho khách từ xưa đến giờ tất cả đều ok..mình cửa hàng iphone ^^

nghai220

thank các bác nhiều.em ok rồi. chỉ 1 tội là không chơi được game BIA.đã set 777 rồi. nhưng vào thi chi hiện logo rồi tắt ngúm.huhu...:|

duyanh91

brother in arms chưa chơi dc ở FW 2.2 bạn fải đợi bản update thôi. Nếu ko bạn fải dùng trick để mở apps :)