• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực : các loại PDA mà ae HD từng có

thangbb

khong_co_ai

Active Member
Hiển-Dũng-Long-Trung
Trung-Long-Hiển-Dũng
e xin ca bia hô hô
Xin chúc mừng câu trả lời đúng của bạn.
Xin bạn vui lòng trả lời thêm câu hỏi phụ như sau.
Bạn hãy cho biết chiều thứ 6 có bao nhiêu người đi xem "lễ trao giải" và ai sẽ là người "trao giải" cho bạn đầu tiên?

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

Xin chúc mừng câu trả lời đúng của bạn.
Xin bạn vui lòng trả lời thêm câu hỏi phụ như sau.
Bạn hãy cho biết chiều thứ 6 có bao nhiêu người đi xem "lễ trao giải" và ai sẽ là người "trao giải" cho bạn đầu tiên?

quá dễ : bàn ta có 4 người cùng xem, các bàn bên cạnh không xem trao giải nhưng ngồi rất đông

PhamHien

Có mấy con máy ............ cỏ anh em thích con nào thì vào đây chọn này.

Trả lời đúng đây này: Hiển - Hiển- Long- Trung/Trung - Long - Hiển - Dũng! Tôi mang đi 3 con: Cruise08,1202 va TmobileHD2! Sao lai trao giải sớm thế, mà lại trao cho câu trả lời sai chứ!

mrlingling

Active Member
Trả lời đúng đây này: Hiển - Hiển- Long- Trung/Trung - Long - Hiển - Dũng! Tôi mang đi 3 con: Cruise08,1202 va TmobileHD2! Sao lai trao giải sớm thế, mà lại trao cho câu trả lời sai chứ!

:)) thế thì chuyển sang là trao giải đi học đầy đủ cho em bác Hiển ạ

khong_co_ai

Active Member
quá dễ : bàn ta có 4 người cùng xem, các bàn bên cạnh không xem trao giải nhưng ngồi rất đông
Quá dễ vì câu trả lời này có sau khi trao giải.
Không sớm tí nào. Đến đúng lịch hẹn trước là phải trao, ko trao bị kiện bỏ mẹ còn câu trả lời thì trong đấy là câu trả lời đầy đủ nhất rồi và phải trao giải ngay cho nóng!
Hum nào chú lên HD anh tổ chức trao đón tiếp chú nhiệt tình, chu đáo vì cái sự chậm trễ online của chú.

khong_co_ai

Active Member
Con máy này nó chung thuỷ với tui được 1 tuần này

Chỉnh sửa cuối: