• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực nhận tạo file CER và sign các ứng dụng.

Status
Không mở trả lời sau này.

TraiNgheoHn

Cả nhà thông cảm, www.symbiansigned.com nó bị lỗi nên chưa thể tạo được cho mọi người.Mình cũng mới lấy 1 con N73 mới nhưng chưa thể tạo được cer thế mới đau chứ

KOJiRO oi, làm ơn giúp mình với, mình rất cần phần mềm ACM v2.66 cài cho đt nokia N82 của mình, bạn có thể nhín chút thời gian quý báu giúp mình cài vào máy duoc không? số imei cua mình là: 358984011271478, xin chân thành đa ta. xin lỗi, mình không biết có duoc phép gửi link không, nhưng cũng mạo mụi gửi link để bạn lấy cho nhanh: http://www.symbiangear.com/platform_psion/device/Nokia/N82/produkt.html?id=225462&noreload=1

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Xin thông báo lại: Tạm thời symbiansigned vẫn chưa mở của nên các yêu cầu không thể được giúp đỡ. Các bạn thông cảm.

Mình tạm thời đóng thread tại đây! Chừng nào SBS mở của lại mình sẽ mở lại! Yều cầu quá nhiều không thể kham nổi :(

Status
Không mở trả lời sau này.