• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực Support các phần mềm của PDAVIET

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Đây là khu vực support các phần mềm của PDAVIET phát hành

Mọi bài viết không liên quan sẽ bị Del mà không cần thông báo trước.

vit

Mở hàng cái nào :D ! Hôm qua tớ cài đặt SMS U...của cậu vào AKU3.5 Xplode của tớ. Khi load (mỗi lần softreset) nó cứ báo lỗi, yêu cầu turn off flight mode. Làm tớ ko đăng kí và sử dụng được? Help me!

DucLinh

Các bác dùng bản PV-ATM derectory của Kawa thấy thế nào chứ em thấy nó rùa quá,ko chỉ lần đầu chạy mà các lần sau cũng rứa luôn,mà còn bắt buộc cài thẳng lên main mới chạy được:(

Last edited by a moderator:

VUNHATVAN

Các bác dùng bản PV-ATM derectory của Kawa thấy thế nào chứ em thấy nó rùa quá,ko chỉ lần đầu chạy mà các lần sau cũng rứa luôn,mà còn bắt buộc cài thẳng lên main mới chạy được:(

Rùa thì mình công nhận nhưng mình cài lên thẻ nhớ vẫn chạy được đó chứ. Còn một điều nữa: Dữ liệu chưa có Ngân hàng công thương: Incombank, việc thêm, bớt, xóa dữ liệu hay bị báo lỗi

victory132669

em vừa cài mf-vietlip trong tình trạng dở khóc dở cười : máy vẫn để chế độ nhập mật khẩu, khi reset máy theo yêu cầu của chương trình mf thì ôi thôi màn hình đòi mật khẩu k hiện lên bảng số vậy là teo rồi vì hr k được nữa chọn vào safemode cũng k được. hic hic
sau một hồi em nghĩ ra sync vào pc gỡ mf-vietlip ra rồi sr lại ...ok... ngon lành xóa bỏ chế độ lock cài lại mf-vietlip bây giờ thi ok rồi ..sướng dơn!
Nhưng em vẫn chưa dám chọn lại lock máy nữa, liệu nó có lỗi vậy k ạ???
À em hỏi thêm tí (hơi lan man tẹo)
em thấy các tùy chọn comm , thanh day trên today (thứ, ngày, tháng, năm) vẫn là tiếng anh...từ từ em tìm tiếp.
tks!

longnhi88

em vừa cài mf-vietlip trong tình trạng dở khóc dở cười : máy vẫn để chế độ nhập mật khẩu, khi reset máy theo yêu cầu của chương trình mf thì ôi thôi màn hình đòi mật khẩu k hiện lên bảng số vậy là teo rồi vì hr k được nữa chọn vào safemode cũng k được. hic hic
sau một hồi em nghĩ ra sync vào pc gỡ mf-vietlip ra rồi sr lại ...ok... ngon lành xóa bỏ chế độ lock cài lại mf-vietlip bây giờ thi ok rồi ..sướng dơn!
Nhưng em vẫn chưa dám chọn lại lock máy nữa, liệu nó có lỗi vậy k ạ???
À em hỏi thêm tí (hơi lan man tẹo)
em thấy các tùy chọn comm , thanh day trên today (thứ, ngày, tháng, năm) vẫn là tiếng anh...từ từ em tìm tiếp.
tks!
Cái gì cũng vậy thôi bạn ơi ko có gì hoàn hảo 100% đâu,MF-VietLip cũng vậy cũng có 1 đôi số chỗ ko dịch được hết chứ,các anh trong nhóm làm MF-VietLip cũng đã cố gắng hoàn thiện tối đa rồi mà bạn.
Để cài MF-VietLip 1 cách có hiệu quả và hiển thị tốt nhất các bạn nên HR trước khi cài nha.
Chúc vui!

nhatthanhthien

xin chào các pác!các pác cho em hỏi với!
em down load phần mềm của pác kawa..em mang về cài đặt(phần mềm xác dịnh dỉa chỉ máy tư động rút tiền)
nhưng khi cài đặt xong thì khi em vào phần phần ngần hàng thì máy bảo có lỗi và yêu cầu thoát ra ngoài.mong các pác chỉ đân xho em với
THANKS

DucLinh

xin chào các pác!các pác cho em hỏi với!
em down load phần mềm của pác kawa..em mang về cài đặt(phần mềm xác dịnh dỉa chỉ máy tư động rút tiền)
nhưng khi cài đặt xong thì khi em vào phần phần ngần hàng thì máy bảo có lỗi và yêu cầu thoát ra ngoài.mong các pác chỉ đân xho em với
THANKS

Của mình ban đầu cài lên thẻ cũng bị như bạn,sau đó cài thẳng lên main thì ok,nhưng lần đầu chạy thì hơi chậm bạn nhé
:)

Last edited by a moderator:

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Em muốn cài MF-VietLip nhưng chủ đề đăng ký chương trình đã bị khóa mất rồi,bây giờ phải làm sao đây?

hth

Em tìm 25 trang ở phần mềm ứng dụng mà k thấy NETCF2.
Cài MFlip bắt fair có NETCF2:((

duycst

Em tìm 25 trang ở phần mềm ứng dụng mà k thấy NETCF2.
Cài MFlip bắt fair có NETCF2:((

Thật không đấy :-?
Đây không biết có phải cái bạn cần?
Hoặc có thể vào DS gõ từ khóa là chương trình bạn cần vào rồi tìm
Chúc vui ! :D

trungtinhoc

Giúp đỡ chương trình ATM

Sau khi mình thêm mới ngân hàng thì có thông báo là sắp xếp lại dữ liệu. Sau khi chạy khoảng 20s thì có thông báo như hình sau.

phamthaitl

Em muốn cài MF-VietLip nhưng chủ đề đăng ký chương trình đã bị khóa mất rồi,bây giờ phải làm sao đây?
diễn đàn đã mở lại rồi đó.nhưng theo mình thì không nên vì mình dùng thử rồi.mật khẩu không dùng đc.mà có vẻ như chậm máy hơn.mình nghĩ bản mới 1.2 thì khắc phục lỗi paw nhưng vẫn không đc.hi vọng đến bản 1.3 ổn định hơn.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
ATM Directory 1.3 đang sẵn sàng ra mắt anh em

Chương trình sẽ nhẹ hơn. Tốc độ được cải thiện nhanh gấp 10 lần bản trước.
Bản trước do dùng data theo dạng XML nên tốc độ load khá chậm.

Phiên bản 1.3 được viết theo lối khác, nâng cấp hoàn toàn và không giống những gì 1.2.

+ Tốc độ khởi động: ~ 0.5 giây
+ Tốc độ hiển thị data theo lựa chọn : ~ 0.2 - 1 giây
+ Tốc độ load tất cả data (phần edit data) : ~1-3 giây
Thời gian phát hành sẽ được thông báo sau: có thể đêm 29 tết hoặc đêm mùng 1 (Nếu không có việc bận kaka tết đến rồi) . Chậm lắm là mùng 4 tết.

h2_viethoang

Lịch phù đổng 2.9G

Em đang dùng bản 2.8G mua từ TA Mobile nhưng khi nâng lên bản 2.9G thì nó lại báo mã không đúng. Bác nncuong xem lại hộ em xem trên www.phudongsoft.com bác có up nhầm file 2.9G không? Có bác nào bị như em không vây?

nncuong

Administrator
Lịch phù đổng 2.9G

Em đang dùng bản 2.8G mua từ TA Mobile nhưng khi nâng lên bản 2.9G thì nó lại báo mã không đúng. Bác nncuong xem lại hộ em xem trên www.phudongsoft.com bác có up nhầm file 2.9G không? Có bác nào bị như em không vây?

Vừa rồi do restore chú T43 mà chưa kịp backup nên mất một số thứ. Hiện đang khôi phục lại hàm mã hóa của các bản OEM. Khi nào xong sẽ thông báo cho các bác