• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, nhờ giúp Việt hóa các phần mềm

youngknow

Mấy ak có vh đc game 0 vậy ? Nếu có thể thì mấy ak vh hộ em game * Shenjian lengend 3d* game này giống vltk đó? em 0 post đc lik vì đg onl = đt

MinhThang

Manager
Mấy ak có vh đc game 0 vậy ? Nếu có thể thì mấy ak vh hộ em game * Shenjian lengend 3d* game này giống vltk đó? em 0 post đc lik vì đg onl = đt

Game hiện nay vẫn chưa có ai vh cả bạn à, vì game rất khó Vh, ngôn ngữ nó không hỗ trợ Unicode nên không thể Vh có dấu, mà không có dấu thì tốt nhát nên dùng tiếng EN.

youngknow

Có tiếng anh hả bro ? Mình tìm mãi trên google chả thấy đâu cả .... Bro nào có cho mình với ?
-----------------------------
Ai có Griffon 0.15 Editor VH hok ? Hoặc En cũng đc, cho mình với.....

TruBic

Well-Known Member
Khu vực này là nhờ VH giùm chứ không phải để hỏi như thếnhé bạn. Nếu bạn cần Vh PM thì cứ up lên. Mình rảnh sẽ Vh giùm bạn
Posted via Mobile Device

youngknow

Sory về mọi câu hỏi ngớ ngẩn của mình .........
Bạn nói là sẽ VH giúp mình..OK! Đây.. 2 game này
Game thứ I<< Trang gốc sis.com ! Tên game mình cũng không bít
Game thứ II Nguồn 4shared.com! Tên game : Shenjian lengend
Vh không nhất thiết là phải có dấu ....... Thank trc

TruBic

Well-Known Member
Trời Game á? Mình chưa bao giờ Vh. Anh thắng cũng nói game ko hỗ trợ unicode mà. Bạn ko có Phần mềm nào khác sao? Hiện giờ chưa có 4rum nào nói về game Vh cả
Posted via Mobile Device

nguoiqualoicu

Cũng tùy game thôi bạn à, có game VH đc, có game không (như trước đây mình cũng thử VH game "I hate gun" và thấy hiển thị OK mà). Cũng giống như phần mềm thì ngôn ngữ của game cũng nằm trong rsc(symbian) và class(java), và có 1 số game thì ngôn ngữ nằm trong app( cái này thì khó dịch và nhiều khi đòi hỏi dịch kô dấu). Người ta thường không hứng thú VH game bởi vì các game hay thường là game đi cảnh, mà sau khi phá đảo xong rồi thì chẳng ai muốn chơi lại nữa nên chẳng VH làm gì (chưa kể trong game thường có nhiều đoạn hội thoại nữa, nếu muốn VH hết thì rất lâu và mất công) :p.

Thangnd31082

ok mình sẽ Vh giùm bạn nhưng mình chưa giám khẳng định khi nào xong đâu nhé

Bạn ơi , mình thấy các phần mềm bạn việt hóa rất chuẩn, Bạn có thể việt hóa giúp mình phầm mềm Spirte backup cho S60 dưới đây không ?. Cảm ơn nhiều !

Nếu pro nào rảnh thì giúp em với nhé !
Mong tin các bác !

TruBic

Well-Known Member
Bạn ơi , mình thấy các phần mềm bạn việt hóa rất chuẩn, Bạn có thể việt hóa giúp mình phầm mềm Spirte backup cho S60 dưới đây không ?. Cảm ơn nhiều !

Mong tin các bác !

hic bạn có thể nói sơ qua chức năng phần mềm này để mình dễ bết đường VH ko bạn?

hoanghuy16vn

Mong tin các bác !
Phần mền này dùng để backup lại máy. Anhtamhcm đã Việt hoá từ rất lâu rồi. Tên của nó là: Backup 1.0 by anhtamhcm.sis bạn chịu khó search nhé

Thangnd31082

Cẳm ơn bạn nhé ! Mình tìm được rồi ! mÀ MẤY pm CỦA BẠN post bên diễn đàn Việt hóa mình tải về mà chẳng sử dụng được gì cả máy cứ báo lỗi .Bạn để đuôi .7z mình đẫ thử đổi đuôi, mở bằng Winrar mà không được . Có bí quyết gì không ?

hoanghuy16vn

Cẳm ơn bạn nhé ! Mình tìm được rồi ! mÀ MẤY pm CỦA BẠN post bên diễn đàn Việt hóa mình tải về mà chẳng sử dụng được gì cả máy cứ báo lỗi .Bạn để đuôi .7z mình đẫ thử đổi đuôi, mở bằng Winrar mà không được . Có bí quyết gì không ?
Không phải đổi đuôi gì cả. Bạn chỉ cần rename rồi xoá .7z đi là thành dạng .Sis (làm trong điện thoại nhé. Pc ko được đâu) rồi thế mà cài thôi. Mình phải đổi tên thành .Sis.7z thì mới upload được lên diễn đàn (hoặc định dạng .Rar nhưng dạng này sợ máy các bạn ko có winrar nên mình ko dùng)

cvncbn

UCWEB6.7 vô đối

Mình đã dùng thử ucweb6.7 bản tiếng trung.Rất tuyệt.thêm nhiều chức năng rất pro.Chỉ có điều tiếng trung ko hiện được>mình đang cố gắng việt hóa nhưng đang gặp vấn đề về RSC.pác nào pro việt hóa đi cho anh em dùng???????????
Download thử tại b-)http://www.ucweb.com/product.shtml

anhtamhcm

Mình đã dùng thử ucweb6.7 bản tiếng trung.Rất tuyệt.thêm nhiều chức năng rất pro.Chỉ có điều tiếng trung ko hiện được>mình đang cố gắng việt hóa nhưng đang gặp vấn đề về RSC.pác nào pro việt hóa đi cho anh em dùng???????????
Download thử tại b-)http://www.ucweb.com/product.shtml

Bạn dịch 1 bản Text từ Trung sang Việt đi anhtam làm cho. Tôi chẳng biết tí gì tiếng TrungX-(

cvncbn

Dịch thì dễ thôi.Bạn dùng dịch google thì được hết mọi ngôn ngữ.Mình đã dịch rồi.Nhưng kô việt hóa được???????????:-?:-?:-?:-?:-?
Mình đã mất công làm lang ưceb đây nè8-|
Giúp mìh đi:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

cvncbn

Xin loi ban nay mjnh voi nen khi djnh tap tin bi loi.Bay h dung mobile ko up duoc.Cac anh em gjup mjnh dj nhe.Mjnh xjn cam on!

vokhanhyen

:)Sạc ! Ucweb tiếng China hay bất kỳ PM nào mang ngôn ngữ tượng hình sẽ việt hóa vô cùng vất vả và khó khăn,Nói thật với bạn 1 câu !giỏi lắm trong Diễn đàn PV này có 2 người có thể việt hóa đc !