• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

bluemoonn

Mình đang dùng nokia n95. Mấy ngày nay miình đang tìm soft mà cài password cho mấy cái folder dùng trên n95 đó, bạn nào có những soft cài mật mã cho folder n95 thì giúp mình vơi!

khicon20055

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Ai có phần mềm Dùng đèn flash làm đèn pin cho n95 cho mình xin nhé .Có mấy cái pm tương tự nhưng là đèn màu đỏ mình cần màu trắng

kaizuki

theo như mình biết thì hiện giờ chưa có pm nào dugn đèn của Flash cuả N95 làm đèn pin cả :D , chán cho Nokia 1 cái như thế mà lại ko để ý tới đâm ra N95 hơi buồn

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi phầm mềm Python dùng để làm gì vậy bạn?

Nó như là 1 dạng làm nền cho 1 số ứng dụng để chạy được vậy. Giống như máy bạn phải có nền java để chạy được các file có đuôi .jar .jad vậy!

Ứng dụng nào cần Python người ta sẽ thông báo mình biết!

H

hoppy_ppc

Guest
Cần pm ghi âm !

Ai có pm ghi âm dài dài chút ko thế , chứ của máy mình 1 phút ít quá cho dòng S60 3rd nha !

devil13

uhm hiện là thế này .vì nguyên nhân pm nss ko đọc được fone...nen em xóa bản pc suite mới nhất đề cài lại bãn cũ..nhưng sau khi xóa pc suite va nsu thì cài lại ko được nsu nữa ,nó cứ báo là an error occurred duỉng instalation ò assemblycomponent...giúp với

nguyenpa

Super V.I.P
Sao thế mình cài tới cài lui phà phà khi cài mà nó báo lỗi rủi cho ta chọn
cancel, retry, ingote (ko nhớ rõ) thì bạn cứ chọn ingote :) là đc :)

devil13

pc suite thì có báo cái lỗi anh nói,,nhưng cái nsu thì nhảy cái bản lỗi ra báo như em nói ,chỉ có thể bấm ok thôi,ok là nó uninstall liền

nguyenpa

Super V.I.P
pc suite thì có báo cái lỗi anh nói,,nhưng cái nsu thì nhảy cái bản lỗi ra báo như em nói ,chỉ có thể bấm ok thôi,ok là nó uninstall liền

Hic hiện giờ N95 8gb, muốn update đc phải cài NSU mới nhất, mà muốn cài NSU mới nhất thì phải có PC suite mới nhất :(

devil13

uhm hiện giờ lỗi chồng lỗi luon...giờ muốn cài lại bản nsu mới ko dược nữa...báo lỗi 1935...(một hàng dảy số)error during installation of asembly component.lên mạng check thì mấy trang nước ngoài cũng nói bị lỗi này...hình như do nsu bản mới có lỗi...hiện giờ em đang sầu muốn khóc...Y_Y

nbgchau

Bạn nào có PM dùng để chia các ổ cứng của N95 8G không? Tôi muốn chia bớt vài MB từ ổ flash 8G sang cho ổ C:.
Cảm ơn nhiều

trongtoan

Tìm phần mềm sử dụng Symbian OS9.2

Mình đang sử dụng N81 , hiện tại mình đang tìm phần mềm để sử dụng ,vậy bạn nào biết hãy giới thiệu cho mình nhé ! Thankyou

kennyan

Các bạn cho mình xin PM Fexplorer đi mình signed không được làm nhiều lần rồi nhưng không giống các bạn ơi giúp mính với Thanks nhiều!

IME:358984011428987

Help me!

Last edited by a moderator:

ptnmylove

Mình đang sử dụng N81 , hiện tại mình đang tìm phần mềm để sử dụng ,vậy bạn nào biết hãy giới thiệu cho mình nhé ! Thankyou

Đọc kĩ trước khi post! Có rất nhiều bài giới thiệu phần mềm cho N81 (máy của bạn xài Hệ Điều Hành S60v3 đó). Bài này bị mod chém chắc rồi....:D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.