• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kiểm tra Camera quay lén !!

Status
Không mở trả lời sau này.

DUCBACLIEU

:))Cái này dành cho những người hay ngủ ở khách sạn .Đầu tiên các bạn hãy mở chức năng CAMERA của ĐT lên, vì camera quay lén dùng tia hồng ngoại nên khi chúng ta hướng ống kính camera ĐT về phía camera quay lén ,trên màn hình Điện Thoại sẽ phát hiện ra tia sáng hồng ngoại của camera quay lén mà bằng mắt thường chúng ta sẽ kg nhìn thấy được. các bạn hãy làm thí nghiệm như sau: mở Camera của ĐT lên, lấy cái REMOTE của tivi hay REMOTE dùng tia hồng ngoại của thiết bị gì cũng được.hướng vào ống kính camera ĐT và bấm REMOTE là sẽ thấy ngay.CAMERA dùng để theo dõi bây giờ kích thước rất là nhỏ( rất dễ dấu) ,rất là thông dụng,mà giá lại bèo nữa chứ. Nếu 1 ngày xấu trời nào đó tự dưng bỗng thấy Mình và Bồ trong bộ dạng ADAM và EVA trên INTERNET thì ...HiC! ...:( BỔ SUNG THÊM: máy quay phim (tape hay digital), máy chụp hình kỹ thuật số đều có thể dùng để tìm camera quay lén được luôn các bạn àh.

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

:))Cái này dành cho những người hay ngủ ở khách sạn .Đầu tiên các bạn hãy mở chức năng CAMERA của ĐT lên, vì camera quay lén dùng tia hồng ngoại nên khi chúng ta hướng ống kính camera ĐT về phía camera quay lén ,trên màn hình Điện Thoại sẽ phát hiện ra tia sáng hồng ngoại của camera quay lén mà bằng mắt thường chúng ta sẽ kg nhìn thấy được. các bạn hãy làm thí nghiệm như sau: mở Camera của ĐT lên, lấy cái REMOTE của tivi hay REMOTE dùng tia hồng ngoại của thiết bị gì cũng được.hướng vào ống kính camera ĐT và bấm REMOTE là sẽ thấy ngay.CAMERA dùng để theo dõi bây giờ kích thước rất là nhỏ( rất dễ dấu) ,rất là thông dụng,mà giá lại bèo nữa chứ. Nếu 1 ngày xấu trời nào đó tự dưng bỗng thấy Mình và Bồ trong bộ dạng ADAM và EVA trên INTERNET thì ...HiC! ...:(

Cái này hay đó nhưng không biết có đúng không nữa.Bạn nào thử rồi cho xin ý kiến với ;;)

Kojiro

Super V.I.P
Cái này mình test lâu rùi, cũng nhờ người chỉ, nhờ vậy mới biết con N95 của mình chết hồng ngoại :(

BQT sẽ chuyển chủ đề này đến nơi thích hợp :D

thoisuhangngay

Cái này hay đó nhưng không biết có đúng không nữa.Bạn nào thử rồi cho xin ý kiến với ;;)

Miss có vẻ hăm hở quá vậy ta!!! :-/
Kiểm soát hết cả phòng thì chắc oải luôn! Người ta đã giấu quay lén thì phải đặt kín đáo, chứ có lồ lộ ra đâu! (tìm nơi uy tín chứ, kô nên kìm hãm sự sung sướng ấy lại!!!)

MinhThang

Manager
Thử với điện thoại phát tia hồng ngoại không thấy gì

Sao lại không thấy, bạn hướng Camera của điện thoại vào và bấm điều khiển tivi, mắt hồng ngoại của mooc sẽ sáng lên.

DUCBACLIEU

Miss có vẻ hăm hở quá vậy ta!!! :-/
Kiểm soát hết cả phòng thì chắc oải luôn! Người ta đã giấu quay lén thì phải đặt kín đáo, chứ có lồ lộ ra đâu! (tìm nơi uy tín chứ, kô nên kìm hãm sự sung sướng ấy lại!!!)
:DChính vì vậy phải dùng cách này đó bạn. CAMERA quay lén có thể gắn sau các tấm gương, trong tivi, lọ hoa ,trần nhà,đồng hồ treo tường hay bất cứ đâu .:O

DUCBACLIEU

TRỜI ! mấy ngàn lượt người được biết thêm kinh nghiệm hay ,mà chỉ có mấy người biết nói cám ơn .:-??:-??:(

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bổ xung luôn cái ảnh làm chứng hộ bạn. Ảnh chụp bằng cam của 6600

JongZiZi

Topic lâu rồi mà ko thấy. Cũng hay nhỉ, đang tìm cách way lén mà đọc xong hết muốn way. Cầu trời cho bạn gái tui đừng có vô đây đọc. =))

nouvu2372

Nếy quay đc thì nhớ send cho anh em làm tài liệu kham khảo cách đặt,chỗ đặt máy quay nhé,để biết mà còn kiểm tra những chỗ nghi ngờ khi đi KS

Chỉnh sửa cuối:

JongZiZi

Nếy quay đc thì nhớ send cho anh em làm tài liệu kham khảo cách đặt,chỗ đặt máy quay nhé,để biết mà còn kiểm tra những chỗ nghi ngờ khi đi KS

Chỗ dễ nhất là giá treo TV trong hotel. :D

vuongtrungduong

hôm nay qua nhà em hàng xóm chơi,loay hoay định chụp cái hình trong khi em nó đang cúi xuống tìm đĩa nhạc,đột nhiên thấy lóe 1 cái trong camera,giựt miềng tưởng bị "gài"(thói quen đề phòng khi đi NN :))) coi kĩ lại thì hóa ra em nó đang chọt cái điều khiển đầu DVD =)) rõ là đi đêm lắm ban ngày...sợ mà

poison071089

Phí thế , không chụp nữa ạ !
Post đi bác , xem hàng xóm bác cái !
Posted via Mobile Device

mrlingling

Active Member
:))Cái này dành cho những người hay ngủ ở khách sạn .Đầu tiên các bạn hãy mở chức năng CAMERA của ĐT lên, vì camera quay lén dùng tia hồng ngoại nên khi chúng ta hướng ống kính camera ĐT về phía camera quay lén ,trên màn hình Điện Thoại sẽ phát hiện ra tia sáng hồng ngoại của camera quay lén mà bằng mắt thường chúng ta sẽ kg nhìn thấy được. các bạn hãy làm thí nghiệm như sau: mở Camera của ĐT lên, lấy cái REMOTE của tivi hay REMOTE dùng tia hồng ngoại của thiết bị gì cũng được.hướng vào ống kính camera ĐT và bấm REMOTE là sẽ thấy ngay.CAMERA dùng để theo dõi bây giờ kích thước rất là nhỏ( rất dễ dấu) ,rất là thông dụng,mà giá lại bèo nữa chứ. Nếu 1 ngày xấu trời nào đó tự dưng bỗng thấy Mình và Bồ trong bộ dạng ADAM và EVA trên INTERNET thì ...HiC! ...:( BỔ SUNG THÊM: máy quay phim (tape hay digital), máy chụp hình kỹ thuật số đều có thể dùng để tìm camera quay lén được luôn các bạn àh.

hehe, thanks bác , lần đầu tiên em bước vào khách sạn sẽ test thử cách này , hehe ^^ :D :-?? ;;)

JuRay-Duan

Vấn đề ở đây là phải biết chỗ nào "nghi ngờ" để còn "soi" cái CAMERA của mình vào. Công nhận giờ mới biết đến cái này :))

JongZiZi

Tui chỉ thấy ko có ông nào dzô hotel mà lo đi tìm cái camera cả. Vì phải tập trung cực kỳ cao độ vào chiện khác. :))
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Tui chỉ thấy ko có ông nào dzô hotel mà lo đi tìm cái camera cả. Vì phải tập trung cực kỳ cao độ vào chiện khác. :))
Posted via Mobile Device

chiện khác là chiện gì dzậy, đến lúc thấy EVA và ADAM trên mạng sao giống mình thế.. lúc đó thì...""Sao lúc trước mình cứ mải lo chiện khác vậy nhỉ :(, huhu"" :)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.