• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kiến bò trên màn hình như iPhone

kennh0x

1 phần mềm rất hay giúp bạn có 1 con kiến bò trên màn hình như iphone vậy.nhìn củng rất vui.=))

kennh0x

nó củng giớng AnimSprite như khác là có con kiến bò xung quanh màn hình

kennh0x

bạn phải sign trước khi cài nhá.hoặc phone đã hack.
click thanks cho những ai giúp bạn

Hung1975

Toi dang dung nokia 58oo cai thu fon nhu iphone sau khi doi duoi va cai vao may thi dung ko dc muot lam hay bi loi nen fai khoi dong lai may .ban nao biet chi cho toi voi.Tks

Viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

neo1105

1 phần mềm rất hay giúp bạn có 1 con kiến bò trên màn hình như iphone vậy.nhìn củng rất vui.=))

Thx bạn nha, nhưng mà con kiến này bé quá, ko được to như ở iphone, lại chi bò phí trên bên trái màn hình, nhìn buồn cười quá:D
Có cách nào làm con kiến to lên không bạn?

Chỉnh sửa cuối:
Thx bạn nha, nhưng mà con kiến này bé quá, ko được to như ở iphone, lại chi bò phí trên bên trái màn hình, nhìn buồn cười quá:D

Kiến bé tí trông đã dại,to hơn nữa trông ra làm sao:-??

MinhThang

Manager

Bạn có thể di chuyển nó tới chỗ nào bạn muốn, kiến thì phải nhỏ chứ sao to hả bạn, chỉ có cún mới to thôi, nhưng không đẹp bằng kiến.

gannine

sao mà có 1 con àh nhỉ ?
Thì Một con thôi ,chứ nhiều để nó bâu kín màn hình à :-??:D

-Cái này có thay được ảnh không bạn, cái Kiến bò của bọn trung quốc thay được ảnh mà

trung_bi

hihi có con kiến bò trông cũng đỡ chán ấy nhưng mà chỉ có mỗi 1 chú thôi hả bạn hix

ngocson04071990

mình cũng đang xài nè.mà Mình là bản TV.con kiến là 1file hình ảnh động.
Mình xóa con kiến rồi tự làm 1 file ảnh động với tên mình hiện trên màn hình.Nhìn đẹp ghê ^^