• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kiến nghị Bác Quang xây dựng bản ROM 6.5 cho P3600i...

Status
Không mở trả lời sau này.

levibinhdinh

Mong chờ WM 6.5 cho HTC P3600

mình thấy tytn đã có bản ROM WM 6.5 rồi. mong các nhà buil rom làm một bản cho anh em xài HTC 3600 với.
nhìn thấy mà chảy nước miếng luôn !!!!
Cám ơn !!! =D> =D> =D> =D>

PhamQuang

Manager
mình thấy tytn đã có bản ROM WM 6.5 rồi. mong các nhà buil rom làm một bản cho anh em xài HTC 3600 với.
nhìn thấy mà chảy nước miếng luôn !!!!
Cám ơn !!! =D> =D> =D> =D>

:)):)):))

Thật sự bạn mong chờ phải không? :D
Nếu có hơn 10 thành viên yêu cầu thì trong thời gian tới sẽ có WM6.5 cho các bạn. :D
Lâu nay thấy anh em sử dụng TRINITY ít tham gia quá nên hơi chán, bỏ luôn nâng cấp ROM cho dòng này. :-?

levibinhdinh

Nếu có hơn 10 thành viên yêu cầu thì ngày mai sẽ có WM6.5 cho các bạn. :D
Lâu nay thấy anh em sử dụng TRINITY ít tham gia quá nên hơi chán, bỏ luôn nâng cấp ROM cho dòng này. :-?

ặc ặc !!! Bác Quang, chết em. Nói thiệt thì em lúc nào cũng mong những bản ROM mới từ bác hết. tình hình có thể là box Tri (đặc biệt là dòng TRI 100) không có nhiều người biết cook, buil hay đại loại như vậy, trong đó có em luôn. trình độ hạn chế nhưng đam mê thì không, mà mọi người thì có cái nào xài cái đó. em thì luôn muốn những bản ROm mới để up cho máy mình.
Nếu được em xin tình nguyện nghỉ làm ngày mai để chờ ROM 6.5 của bác.
Mong bác cho một đường link rom mới.
Thay mặt anh em xài TRI 100 chân thành cảm ơn bác. =D> =D> =D>

PhamQuang

Manager
ặc ặc !!! Bác Quang, chết em. Nói thiệt thì em lúc nào cũng mong những bản ROM mới từ bác hết. tình hình có thể là box Tri (đặc biệt là dòng TRI 100) không có nhiều người biết cook, buil hay đại loại như vậy, trong đó có em luôn. trình độ hạn chế nhưng đam mê thì không, mà mọi người thì có cái nào xài cái đó. em thì luôn muốn những bản ROm mới để up cho máy mình.
Nếu được em xin tình nguyện nghỉ làm ngày mai để chờ ROM 6.5 của bác.
Mong bác cho một đường link rom mới.
Thay mặt anh em xài TRI 100 chân thành cảm ơn bác. =D> =D> =D>

TRINITY của đứa cháu hiện đang mang đi sửa chân USB (rơi bị hư).
Tình hình là chắc trong tuần tới, khi máy sửa xong, sẽ test và đưa bản WM6.5 để các bạn test thử. :D

trungticket

Ở xda chưa có bác nào đưa wm 6.5 cho Trinity lên cả. Mong chờ từng ngày bản của bác Quang vậy.=D>

ductuanl

hức hức,bác nói thế làm tủi thân e ạ,ngày nào e cũng ôm con máy iu quý lượn qua box này để hóng rom mới của bác đấy ạ.mà bác nói sắp có rom 6.5 làm e mừng quá cớ ý,chứ từ hồi v44 tới giờ cũng lâu quá rồi mà.
Bác Quang iu quý cố lên cho a e sướng với rom mới nhá;;);;);;);;);;)

cupa345

Em xin một phiếu cho p3600 nhé bác,từ khi bác ngừng xuất xưởng bản rom mới là bọn em buồn thiu à,Trinity vắng bóng hẳn:(:)(:)((.Bác bận trăm công nghìn việc thế này bọn em mất nhờ,chắc bác phải kiếm một đệ tử cho Trinity thui :)):D:D:D:D
Chúc bác luôn mạnh khỏe
Cho em hỏi bác P3600 có hỗ trợ USB OTG không a,em đang quan tâm vấn đề này nhưng tiếng Anh Kém quá nên vẫn không có câu trả lời cho mình được:(.Mong bác trả lời dùm em
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=480899

Chỉnh sửa cuối:

levibinhdinh

Bac Quang ơi ! anh em TRI 100 chờ Rom 6.5 của bác đấy. mong bác giúp đỡ nha.
post bài bằng GPRS nên không nhấn "thank" dc. khi nào online = pc sẽ thank nhiều nhiều.

levibinhdinh

Nếu có hơn 10 thành viên yêu cầu thì trong thời gian tới sẽ có WM6.5 cho các bạn. :D

bác Quang đã bật đèn xanh rồi đó. anh em nào có xài TRI 100 vào post bài nhiều nhiều vậy cho Bác PhamQuang lên tinh thần mà buil rom mới cho anh em mình chứ.

Posted via Mobile Device

Nemmatlanh

Dạo này mãi mới để giành được ít tiền để chơi PPC nên mới tậu lại được chú P3600i rồi,chú Quang làm Rom 6.5 cho anh em dùng thì hay quá,dòng này dùng cũng hay :D

levibinhdinh

Dạo này mãi mới để giành được ít tiền để chơi PPC nên mới tậu lại được chú P3600i rồi,chú Quang làm Rom 6.5 cho anh em dùng thì hay quá,dòng này dùng cũng hay :D

có thể bản ROM cho P3600 không up được cho P3600i đâu mod ơi. Có bạn up rồi đó nhưng không dc. không biết sao nữa.

linhhong

Mình đang dùng con P3600i xin kiến nghị Bác Quang bắt tay vào nấu cho bản rom 6.5 nghe Bác....Thanhs

Bác Quang ơi! Thấy anh em nhà người ta dùng WM 6.5 mà thèm quá...Bác có thể xắn tay làm cho những tín đồ P3600i một bản để khoe sắc không Bác...
Thành thật cám ơn Bác nha!!!!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

PhamQuang

Manager
Mình đang dùng con P3600i xin kiến nghị Bác Quang bắt tay vào nấu cho bản rom 6.5 nghe Bác....Thanhs

Bác Quang ơi! Thấy anh em nhà người ta dùng WM 6.5 mà thèm quá...Bác có thể xắn tay làm cho những tín đồ P3600i một bản để khoe sắc không Bác...
Thành thật cám ơn Bác nha!!!!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Mình đã nói trên rồi mà. Hiện con TRINITY đang mang sửa chân USB (bị gãy).
Chắc trong 1,2 ngày tới sẽ xong.
Nhất định sẽ có bản BETA WM6.5 cho HTC Trinity để các bạn test mà.

ductuanl

Mình đã nói trên rồi mà. Hiện con TRINITY đang mang sửa chân USB (bị gãy).
Chắc trong 1,2 ngày tới sẽ xong.
Nhất định sẽ có bản BETA WM6.5 cho HTC Trinity để các bạn test mà.

hóng nào hóng nào,về back up máy để chờ rom mới đê:-/:-/:-/

kieuhanh82

em dang dung S300+, len win 6.1 V41 dung duoc mot thoi gian (4thang) thi may rat hay bi treo, nhieu khi khoi dong lai mai moi duoc. em len ban V44 roi nhung van bi treo (co it hon truoc) khong biet la may cua em no bi benh gi nua. Em dung duoc hon 1 nam nhung van la ga, chang biet gi may ca.
Cung dang mong tung ban room moi cua bac Quang de up thu xem may em co on dinh hon khong.
Cam on bac Quang nhieu.
Rat mong nhan duoc su giup do cua cac bac cao thu

diep11081980

:(( Hix, thế này thì con Toshiba G810 cùa cháu chắc không bao giờ có cơ hội dùng WM 6.5 sao chú Quang ơi.:(( :(( :((

nhuhong

Bác Quang: Các tín đồ vẫn đang mong đợi bản 6.5 của Bác Quang dành cho P3600 và P3600i.
All: Các bạn vào để thúc dục Bác Quang đi các Bạn.....

Status
Không mở trả lời sau này.