• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KList 2.2 Vol 44 - Tra cứu bài hát Karaoke trên iPhone

nguyenminhxxx

cám ơn nhé chương trình rất hay, tiện lợi =D>, mà có điều nhà mình xài đầu arirang 3600 deluxe tiếng anh bắt đầu là 3xxxx, 4xxxx là tiêng hàn quốc, nên phần tiếng anh ko tra dc :| buồn ghê

AntiPlus

Đã cập nhật KList 2.2 Vol 42 ở trang 1

qdtmobile

Đã cập nhật mới dữ liệu KList Vol 42.2 ở đầu trang

sao em cài cái app của vip là Vol 42.2 nhưng sao vào ip kiểm tra thì chỉ có là 37 nhỉ.em đã remove và cài lại vẫn vậy.vip giúp em với.thank

chauchanhtuan

Thắc mắc,mình đã cài Karaoke list trực tiếp trên Cydia,nhưng cứ bị out ra mỗi khi vào ứng dụng này là sao?Ai chỉ giúp mình

AntiPlus

Có 1 số bạn phản hồi là KList tìm mã số bài hát kok Quốc Tế không đúng hay lý do nào đó, vì vậy mình đã cập nhật lại dữ liệu bài hát tiếng Anh được cập nhật theo đầu karaoke Arirang AR-27C/36C/36E/36N/36G/36NG/36L/36M/36CN/3600DELUXE/3600HDD/36K/36KR (3.701 bài hát tiếng Anh). Nếu các bạn sử dụng đầu karaoke khác với những model này thì có thể tra cứu mã số sẽ không đúng.

S

seonhatnghe

Guest
Khỏi phải bàn cái chuyện APPS. Đáp ứng tất tần tật những nhu cầu của người sử dụng. APPS là nơi thể hiện khách hàng là thượng đế tốt nhất!. Mình sẽ tải cái này phòng khi đi kara với bạn bè!