• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Knight tales.

N5320

Không bít đã có ai post chưa,nếu có thì mod xóa dùm nha.
Sơ qua: Đây là game nhập vai đánh quái lên LV, có pet :D , đặc biệt có tính năng khắc hệ =D>. Sử dụng skin của pet thì đánh xa hơn chém bo.
Đây là một vài hình ảnh xem qua

Chỉnh sửa cuối:

huubinh1987

cái nè có từ lâu lắm rồi ý :D chơi cũng hay lém , ai chưa chơi thử thì chơi đi nhé !

BuuPhucCT

Well-Known Member
Giới thiệu mà sao không có link vậy bác. Nếu không thêm link thì coi chừng topic bị xóa đó.

huubinh1987

uhm công nhận ngắn thật, tui phá đảo trò này 2 lần rồi he he . khoảng 3 , 4 tiếng thì phải

N5320

ko fai fa đảo đâu :D mà là bản này chưa full. Mình đang kiếm bản full mà chưa có.

BuuPhucCT

Well-Known Member
ko fai fa đảo đâu :D mà là bản này chưa full. Mình đang kiếm bản full mà chưa có.

Nhìn dung lượng chỉ có hơn 100kb nên dù là FULL thì nó cũng không dài ra được đâu bạn. Trừ khi là có một bản dung lượng lớn hơn thì may ra mới dài hơn thôi.

N5320

Có một game made by china cực hay, ND như sau: nói thế nào nhỉ, 1 người thầy sống trong 1 ngôi làng bị quân lính triều đình đến đánh trọng thương và bị chết, mẹ cô bé cũng die (Cô bé là nv chính trong game tên là LUNA). Chả bít nói thế nào nữa, trong game có hàng trăm Q cho bạn làm, +đồ lên 9 10 nếu bạn mát tay :D. có nuôi PET MAP phong phú ....
Nói nhìu quá để vài hôm nữa mình sẽ post cho các bạn test cùng nha. (Mình chỉ thích test và chơi game china)

khicon20055

Game China mình chơi rất nhiều và có cỡ mấy chục game rất hay đồ họa khỏi chê nhưng ngặt nỗi toàn là chơi được 1 hay 2 level đầu là phải nhắn tin để chơi full ko biết bác nào giải quyết được trường hợp này ko!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game China mình chơi rất nhiều và có cỡ mấy chục game rất hay đồ họa khỏi chê nhưng ngặt nỗi toàn là chơi được 1 hay 2 level đầu là phải nhắn tin để chơi full ko biết bác nào giải quyết được trường hợp này ko!

Nếu nó bị thế thì bạn nên cẩn thận nhé. Có khi chỉ là nhắn tin để xác nhận đăng ký thì k sao cũng có khi nhắn tin để mua thì sẽ bị tốn tiền đó. Do toàn là tiếng Tàu nên không hiểu được đâu.

Khoaaa

uhm nhiều game china hay kin hôm trước bên box v2 thấy có cái game china đuôi six 3D chơi đúng hay luôn. Nhưng mỗi tội tiếng tàu ko chơi 1 tí ko hiểu rồi xóa luôn
Posted via Mobile Device

oochikoo

xin chào mình là thành viên mới.hiện tại máy mình có cài game Knighttales.mình chỉ chơi được đến lúc tìm được 2 viên kim cương và 1 cô tiên đầu tiên là hết đường đi mặc dù đã cày lv lên đến 55.Bạn nào chơi rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm cho mình được ko?Mình cảm ơn rất nhiều