• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ko sử dụng được Oplogo Modder!!

chauhiep123

tình hình là sau khi cài bộ icon của caohieu thì nó hiện lại logo Mobifone,mình vào Oplogo để ẩn nó nhưng nó báo là "Source file not found" (mình đã off capswitch),bạn nào biết chỉ mình với.Thanks so much

lamquangtu

tình hình là sau khi cài bộ icon của caohieu thì nó hiện lại logo Mobifone,mình vào Oplogo để ẩn nó nhưng nó báo là "Source file not found" (mình đã off capswitch),bạn nào biết chỉ mình với.Thanks so much

Trong bộ cài của Oplogo modder có 2 file để cài đặt, 1 file cài chương trình và 1 file để cài Source file ở trên. Bạn phải cài đủ cả 2 cái đó thì mới được.

Trường hợp của bạn thì bạn cài lại Oplogo Modder (Only Files).sis trong bộ cài rồi thử lại xem nhé.

chauhiep123

cho mình hỏi nữa là nếu mod ẩn logo thành công thì icon activitive menu có bị quay lại mặc định ko?

lamquangtu

cho mình hỏi nữa là nếu mod ẩn logo thành công thì icon activitive menu có bị quay lại mặc định ko?

Trong bản 3.1 và 3.2 mà mình dùng thì nếu bạn chọn cả Use Iconpack thì sẽ không bị quay lại mặc định đâu.