• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Koi Live Wallpaper full -Hồ cá cảnh trên màn hình của bạn (Cập nhật v1.65)

yeskia

Moderator
Đây ko phải bản trial
Yêu cầu: Android 2.1 +
Tổng quan: Nhiều cá đầy màu sắc và hình nền đẹp Koi, đó là hình nền sống động thực sự trên điện thoại A OS của bạn!

Hỗ trợ tương tác cảm ứng đa điểm. Cả hai loại máy tính bảng và điện thoại đều được hỗ trợ đầy đủ trong cả hai chế độ portrait và landscape !

Đây là phiên bản đầy đủ có quyền truy cập vào setting, với các tùy chọn số cá của bạn, loại cá, hình nền, hạt mưa, các yếu tố ngoại lai khác (lá sen trên mặt nước...) và nhiều hơn nữa.

UPDATE Koi Live Wallpaper v1.15

Last edited by a moderator:

huongcongan

Sao mình cài vào Glalaxy SII nó đen sì chỉ thấy mưa thôi nhỉ, máy mình chạy FW 2.3.4

yeskia

Moderator
Sao mình cài vào Glalaxy SII nó đen sì chỉ thấy mưa thôi nhỉ, máy mình chạy FW 2.3.4

Boot máy lại đi bạn, ngoài ra kiểm tra xem ram còn nhiều không, nếu ram còn quá ít thì nó không lên nổi hình đâu.
Vào setting thử set lại các nền, các loại cá, bướm, chuồn chuồn khác nhau xem sao.
Mình cài vào con XT720 chạy rất đẹp.

huongcongan

Boot máy lại đi bạn, ngoài ra kiểm tra xem ram còn nhiều không, nếu ram còn quá ít thì nó không lên nổi hình đâu.
Vào setting thử set lại các nền, các loại cá, bướm, chuồn chuồn khác nhau xem sao.
Mình cài vào con XT720 chạy rất đẹp.
Không được mới bùn chứ bạn, máy mình ram free 600 MB, chip 1,2 G...

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không được mới bùn chứ bạn, máy mình ram free 600 MB, chip 1,2 G...

Những máy 2 nhân đang khá kén game và soft. Có một số soft không tương thích với chip 2 nhân nên khi chạy sẽ bị lỗi

yeskia

Moderator
UPDATE Koi Live Wallpaper v1.05

Có gì mới:

• Sửa lỗi màn hình bị đen của Galaxy S2, Cái này các bác galaxy đang bực đây!
  • Tính năng mới: vây và vảy cá gây ra những gợn sóng nước
  • Cập nhật: vảy cá có thể nhìn thấy rõ hơn
  • Cập nhật: Điều chỉnh hành vi di chuyển của cá

LINK ở bài đầu

Chỉnh sửa cuối:

yeskia

Moderator
UPDATE Koi Live Wallpaper 1.1

Có gì mới:

• Tính năng mới: tùy chỉnh hình nền!
  • Cập nhật: làm mượt chuyển động của cá

LINK Ở BÀI ĐẦU​

connguab

mình cũng k set đc bướm, chuồn chuồn
chỉ cho mình nhen
cảm ơn bạn nhìu

connguab

chỉ cho mình nhen
cảm ơn bạn nhìu

yeskia

Moderator
chỉ cho mình nhen
cảm ơn bạn nhìu

Mình đã test kỹ, hồi đầu, các phiên bản 0.n thì có chuồn chuồn, bướm, kể cả cho cá ăn nhưng giờ không hiểu sao nhà phát triển bỏ mất rồi, nhưng mà trong giới thiệu thì họ vẫn còn ghi như vậy (hiện họ chỉ còn giữ các lá sen - lá súng nổi trên mặt nước thôi). Sorry tất cả các bạn
Mình sẽ sửa lại bài viết đầu.

yeskia

Moderator
UPDATE Koi Live Wallpaper v1.15

Có gì mới:

• Cập nhật: Chín con cá cùng một lúc, vì số 9 là số may mắn!
  • Cập nhật: Tooltip trên cửa sổ Howto

LINK ở bài đầu

paradise1409

Bác yeskia ơi! Bác có bản Koi Live Wallpaper 1.2 chưa??? Nếu có rồi thì bác post lên nhé. Cám ơn bác nhiều và xin lỗi nếu làm phiền bác.