• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KPD PRO đã có phiên bản cho 5800

vietlong3

KPD PRO đã có phiên bản cho 5800
phần mềm tra cứu danh bạ cố định , chắc quá quen thuộc với mọi người rồi . chi tiết tại đây .
http://www.mobisoft.vn/kpd30/taive30.php

tuy nhiên chắc là chưa hoàn thiện lắm nên khi vào 1 số chức năng vẫn bị văng ra ngoài .
data lấy ở đây nhé cập nhật 02/2009
http://www.mobisoft.vn/kpd30/taive30.php

khamnguyen

Làm gì có kkkk mà cho hả bạn.phải tốn tiền thôi,bạn tới những đại lý thì chỉ có 120.000 thôi,thế là 5800 đã kpd rồi đi cài thôi hhhhh

bang3lang

Ai sợ tốn tiền thì cố chờ thêm 1 thời gian nữa , chắc chắn sẽ có Cr@ck . Nhưng cá nhân tôi thì ủng hộ Soft Việt , chi phí bỏ ra mua 1 soft tiện ích như thế này mà có 100k thì ko phải là cao :mad:)

kaizvn

Ai sợ tốn tiền thì cố chờ thêm 1 thời gian nữa , chắc chắn sẽ có Cr@ck . Nhưng cá nhân tôi thì ủng hộ Soft Việt , chi phí bỏ ra mua 1 soft tiện ích như thế này mà có 100k thì ko phải là cao :mad:)
chung ý kiến >:)

bapdetieunhi

trả phí đại lý 120K mà xài cho một máy hay là cài trên bất kỳ mobile nào cũng được không vậy anh ? nếu vậy thì ủng hộ soft việt thui !!!

Hungpdahl

Well-Known Member
Hơn 6 chai còn bỏ ra được thì 130 có nghĩa lý j đâu,hơn nữa đây là cây nhà lá vườn....

quasimodozzz

Dear All!
Cho mình hỏi 1 chút nhé! Mi`nh cài kobe cho 5800 xong thì phần data mình bỏ vào phần nào vậy? Mình bỏ vào system thì kg tra được. Cám ơn nhiều nhé!

your_rules

bis bis, hoan hô đã có kpd cho 5800, mình kết cái này lắm but tiếc là đang kẹt nên chắc phải đợi crack quá,hihi

MinhThang

Manager
Dear All!
Cho mình hỏi 1 chút nhé! Mi`nh cài kobe cho 5800 xong thì phần data mình bỏ vào phần nào vậy? Mình bỏ vào system thì kg tra được. Cám ơn nhiều nhé!

Vào trang chủ để xem hướng dẫn bạn à, đầy đủ cả đó.:D

MinhThang

Manager
cho mình xin key được không?
Chứ phí gì mà 135.000 chát quá.

Làm gì có kkkk mà cho hả bạn.phải tốn tiền thôi,bạn tới những đại lý thì chỉ có 120.000 thôi,thế là 5800 đã kpd rồi đi cài thôi hhhhh

trả phí đại lý 120K mà xài cho một máy hay là cài trên bất kỳ mobile nào cũng được không vậy anh ? nếu vậy thì ủng hộ soft việt thui !!!

bis bis, hoan hô đã có kpd cho 5800, mình kết cái này lắm but tiếc là đang kẹt nên chắc phải đợi crack quá,hihi

Anh em vào đây xem có nghiên cứu gì được không:

BÍ MẬT

thanhdhl2003

Trang chủ Mobisoft bị sao thế nhỉ? Mới có KPD cho 5800 mà đã bị tắt nghẽn rùi ah ?:(
Vô hoài không được X-(

tuancao85

kpd dăng ký qua tin nhắn đúng là 1 trò lừa đảo,tụi nó kiu la gửi 9 tin nhắn nhưng thực chất là gửi đến 14 tin lun(moi tin 15k), hỏi tụi nó thì tụi nó kêu mình làm sai nên mới thế.mún ủng hộ phần mềm việt mà kpd làm ăn kiểu này thì thui rùi.anh em cẩn thẩn nhé!

your_rules

kpd dăng ký qua tin nhắn đúng là 1 trò lừa đảo,tụi nó kiu la gửi 9 tin nhắn nhưng thực chất là gửi đến 14 tin lun(moi tin 15k), hỏi tụi nó thì tụi nó kêu mình làm sai nên mới thế.mún ủng hộ phần mềm việt mà kpd làm ăn kiểu này thì thui rùi.anh em cẩn thẩn nhé!

Ac, có chuyện này nữa hả, tổng số tiền nt còn hơn là tiền mua key nữa
vậy thì mua key cho rùi

tuancao85

ưh,mình bị nè,bị trừ 210k trong tk chình lun,bro nào định đăg ký thì hãy suy nghĩ kỹ trước khi nhấn nút đồng ý gởi 9tn nhé,nhưng thực chất là gửi đến 14 tin đó,hỏi lại kpd thì bọn nó bảo là do mình thao tác sai nến máy mới gửi 14 tin.

duceasy

hixx, nếu vậy nó phải trả mình lại tiền 5tn chứ nhỉ, bới vậy vn mình làm ăn kg Pro nên muốn ủng hộ vẫn thấy ngại sao đó