• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KUGOU 1.41 Bản Tiếng Anh Dịch Bởi .::DDEATHMETAL::. (22.02.2009)

dungchay

KUGOU 1.41 Bản Tiếng Anh dịch Bởi .:: DDEATHMETAL ::. (22.02.2009)

4 Kích thước màn hình trong 1 file cài đặt!!!!

Cập nhật:

1. Tối ưu hóa âm thanh decoder và nâng cao chất lượng âm thanh;

2. Tối ưu hóa hiệu quả hoạt động, giảm tiêu thụ tài nguyên hệ thống, chạy nhanh hơn hơn;

3. Làm mới chức năng mạng lưới, và tối ưu hóa việc tải về lời bài hát;

4. thêm tính năng tìm các bài hát, hottest các bài hát mới nhất có thể được tải về miễn phí;

5. Thêm vào trình duyệt tốc độ cao, việc tải xuống tốc độ nhanh hơn và nhiều hơn nữa các máy chủ;

6. Khuyên bạn nên để thêm các nội dung của các sản phẩm, nguồn lực và trò chơi phổ biến ngẫu nhiên để theo kịp;

Lời khuyên:

- Đó là đề nghị xóa các phiên bản cũ trước khi cài đặt phiên bản mới

- THAY ĐỔI SKIN tương thích với các màn hình điện thoại: vào phần chính của ứng dụng, bấm phím mềm bên trái, xuất hiện Menu> Chọn "Skins" -> chọn tên Skin tương thích ...

**** Một số thay đổi của tôi:

+ Âm thanh chất lượng tốt hơn.

+ Thêm chức năng mới: Recommended (Tính năng Internet) trong danh sách

+ Thêm Tính năng "Tìm kiếm trực tuyến các bài hát"

+ Khởi động và đóng của ứng dụng này nhanh hơn nhiều ....

+ Có thể thêm vào những gì khác ....

PS: Server PDA đang lỗi. upload file lên sau! Up tạm lên Mediafire naz! Hoạt động bình thường rùi

Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?njqmtj2tyc3

Chỉnh sửa cuối:

kp_enter

ặc sao ko ra bản Tiếng anh sớm hơn :-/ mình cũng vừa VH xong từ bản gốc. làm xong từ tối nhưng bị lỗi bên phần lời lên vừa mới post. hình như chậm hơn bạn 2h :((
P/S: bạn có thể làm luôn mấy cái skin tiếng việt ko :-?

dungchay

ặc sao ko ra bản Tiếng anh sớm hơn :-/ mình cũng vừa VH xong từ bản gốc. làm xong từ tối nhưng bị lỗi bên phần lời lên vừa mới post. hình như chậm hơn bạn 2h :((
P/S: bạn có thể làm luôn mấy cái skin tiếng việt ko :-?

cũng được thôi. nhưng cũng mất nhiều thời gian lắm. Mình ko hứa trước đc, vì mình đang thi kết thúc học phần mà!!!

dungchay

Cho đến h chưa thấy ai khai báo bất cứ lỗi gì trong bản Kugou 1.41 ENG này. các bạn Mạnh dạn mà cài nhé! hehe

romano81

Có vấn đề với N82 của mình rồi đây. Cài vô chỉ hiện 1 nửa màn hình thôi các bác ah. Restart lại máy cũng ko đc. Đang online bằng đt nên ko post ảnh đc, sáng mai mình sẽ thêm hình.
Posted via Mobile Device

kp_enter

Có vấn đề với N82 của mình rồi đây. Cài vô chỉ hiện 1 nửa màn hình thôi các bác ah. Restart lại máy cũng ko đc. Đang online bằng đt nên ko post ảnh đc, sáng mai mình sẽ thêm hình.
Posted via Mobile Device

đúng rồi đó bạn. lúc cài ra nó sẽ hiển thị theo cỡ màn hình 176x208 nên ko full đc màn hình (mình cũng bị vậy)
@Dũng: bạn lên build riêng từng file 1 chứ ko gộp đc vào thì phải

dungchay

đúng rồi đó bạn. lúc cài ra nó sẽ hiển thị theo cỡ màn hình 176x208 nên ko full đc màn hình (mình cũng bị vậy)
@Dũng: bạn lên build riêng từng file 1 chứ ko gộp đc vào thì phải

trùi! vì mặc đinh 176x208 xếp theo abc thì nó ở trên cùng. vào menu >skins> chon 240x320 là ok>:)

kp_enter

ùh hen tại trước mình chỉ copy file rsc hôm nay định build lại file VH theo cách của bạn nhưng cài ra bị vậy lên cứ tưởng ko đc :))

minh76100

chưa có bản việt háo hả các bạn.cai nay so với TTPOD_ có gi khac không.cái nào nghe nhạc hay hơn vậy,giờ nhièu pm nghe nhạc ko biết cái nào hay ma` cài

tuancoild

phần mềm này k có skin hả các bác, vào skin thấy toàn chọn kích cở màn hình không àh:-?