• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou 2.10 Bản tiếng anh

tuancoild

còn thiếu một vài chỗ nhỏ, các bạn tải về dùng ha, vầy là đỡ hơn dùng chữ của mấy ông tàu rồi :)
Mình mượn tạm phần dịch KUgou của Hunterviet ha
Các cập nhật ở bản chính thức này:
1.Một loạt các mô hình với giao diện đặc sắc rực rỡ
2.Thiết lập các tùy chọn và cài đặt để tăng thêm và đẩy mạnh thao tác người dùng
3.Hỗ trợ bài hát ID3 tốt hơn với lời bài hát được hiển thị
4.Nhạc tự tạm dừng ưu tiên cho cuộc gọi,tin nhắn đến và tiếp tục khi kết thúc cuộc gọi,tin nhắn
5.Giới thiệu những sản phẩm để tối ưu hóa về tốc độ và tiết kiệm chi phí lướt web

Sửa chữa tại bản beta:
1/Quyét bài hát tại thư mục người dùng chỉ định, quyét nhạc nhanh
2/Danh sách chức năng mã hóa playlist
3/Tăng khả năng tìm kiếm, trợ giúp

link : http://downloads.ziddu.com/downloadfile/6070696/ISO-8859-1__KuGou.V2.10withPatch.zip.html
các bạn tải về có 2 file, bạn nào cài KuGou 2.10 rồi thì cài cái KuGou.Patch.Rsc là ok, còn bạn nào chưa cài thì có sẵn file cài đặt luôn đó

nhớ thank phát nha :p

Chỉnh sửa cuối:

w2k

dù sao cũng cám ơn pác. nhưng em không khoái cái nì. em đang xài TTpod pro hơn.

Caominh171

Bên trang nước ngoài cũng chưa tung bản này mà bạn, tại còn khá nhìu lỗi bạn àh!

tuancoild

hồi chiều lang thang thấy nên tải về test thử, thấy chạy vẫn ổn, chưa phát hiện lỗi gì nên mình post lên cho những bạn thích test cho dễ chứ tiếng tàu chả biết mò vào đâu hết, nếu có gì mod xóa dùm ha

BuuPhucCT

Well-Known Member
hồi chiều lang thang thấy nên tải về test thử, thấy chạy vẫn ổn, chưa phát hiện lỗi gì nên mình post lên cho những bạn thích test cho dễ chứ tiếng tàu chả biết mò vào đâu hết, nếu có gì mod xóa dùm ha

Cứ để anh em test thôi khi nào có bản update thì sẽ post tiếp thôi vì đây là PM hay mà. Chỉ cần xài được những tính năng chính là ổ rùi.;;);;)

hunterviet

Well-Known Member
Bác tuấn nhanh thật, thế bác text thấy thế nào sao ko thêm chút ít nhận xét vào bài post để ae tham khảo trước khi down về, mình thì chưa có máy nên chưa text được

tuancoild

ừ mình cũng nghĩ như letrungbuuphucdhct, phần mềm này cũng hay hay, để tiếng tàu mà mỏ chắc toi, thấy có bản tiếng anh nên tải về test và chia sẽ để anh em dễ test thôi, mà xài cái gì mới mới lạ lạ cũng thú vị
@ :hunterviet : hì cũng tình cờ lang thang trên mạng tìm được thôi ( tại tức mấy ông tàu nên kiếm ông Anh thôi :)). nói chung ở bản này các tùy chỉnh được xếp gọn, cũng gần giống menu tùy chỉnh của TTPOD ý, âm thanh được cải thiện chút ít,. mà đến giờ cài cái file tiếng anh sao không thấy lỗi gì nhỉ, hên quá trời à:)

DLinh2210

hic
cài dùng ok, nhưng mỗi tội không đóng ứng dụng được :(
mở lên rồi ko làm sao tắt nó đi được

DLinh2210

Dùng JbakTaskman kill nó đi bạn.

hic, lại cài cái khác để tắt à ?
mod nào giỏi tiếng trung, dịch ngôn ngữ rồi cho anh em xin cái file DDong.src chép vào resource là được :)
ai dịch hộ bản 2.6 thì hay quá :D