• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou - Phần mềm nghe nhạc mới (trang 15)

anhtu3250

ok./cám ơn các bạn thật nhiều. mình không có nhiều thời gian để lên mạng lắm. thỉnh thoảng vào trang này thấy khám phá nhiều cái mới quá.
chúc toàn thể anh em trong diễn đàn một năm mới mạnh khỏe hạnh phúc!!

Kojiro

Super V.I.P
KuGou 1.41 Phiên bản tiếng Hoa cập nhật.

Vào link: http://mobile.kugou.com/list.aspx

Tại trang này, rà chuột đến ảnh của máy mình dùng, hiện lên 1 bảng, đưa chuột nhấn vào dòng chữ màu đen bôi đậm dưới cùng để down file.

Các chức năng cập nhật

1. Optimize audio decoder and enhance sound quality;

2. Optimize performance, reduce the consumption of system resources, run more smoothly;

3. Refresh network function, and optimize the download lyrics;

4. find songs to add features, the latest hottest songs can be downloaded free of charge;

5. Built-in high-speed browser, the download speed faster and more province of flow;

6. Recommend to add the contents of products, resources and popular casual game to keep up;

Tip: It is recommended to delete the old version before installing the new versio

baongoc557

kugou 2.0 đã có bản việt hóa hay bản tiếng anh chưa vậy nếu có rồi cho mình xin với

thien13311

Active Member
Đã test thử, phải gỡ ra ngay.
Lý do: chỉ hiện một nửa màn hình 320x240 hic :((
Posted via Mobile Device