• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KUGOU - Trình nghe nhạc mới.

panrai

Super V.I.P
PHẦN MIỀN NGHE NHẠC KUGOU CẠNH TRANH VỚI TTOP BÊN S60V3

http://www.mediafire.com/?u3dgb2g0l0v

MinhThang

Manager
Bữa nay lại có người đòi cạnh tranh nữa đây :O
Hình như bản tiếng Nga hả bạn, Tex rồi hướng dẫn cho anh em tí đi.

panrai

Super V.I.P
Cái này là phiên bản tiếng Nga đấy anh :D

đúng rùi mình đang tìm thiểu em nầy thấy toàn là tiếng nga ko chắc phải nhờ anh em việt hoá,âm thanh rất nghe rốt gool:))

CongVoi

Super V.I.P
Nhìn chữ Nga to đùng :)).Hehe có ai việt hoá cái này đi.Cần thì đây lấy bản tiếng China về cho ;;)

goodmorning

thế chương trình này có hẹn giờ đi ngủ như là TTPOD không bác nhỉ,có bản tiếng anh không bác?

hình như pm này cũng có hẹn giờ thì phải.
em xem hết các dòng trong phần mềm thì cũng có chỗ đặt giờ. không biết có phải là hẹn giờ không. :D
có bác nào biết tiếng Nga thì giúp đỡ a e đi.
pm này nghe nhạc khá hay đấy. các bạn thử đi nha

cuongfpt

hình như pm này cũng có hẹn giờ thì phải.
em xem hết các dòng trong phần mềm thì cũng có chỗ đặt giờ. không biết có phải là hẹn giờ không. :D
có bác nào biết tiếng Nga thì giúp đỡ a e đi.
pm này nghe nhạc khá hay đấy. các bạn thử đi nha

nếu có hẹn giờ thì mình thích lắm nhưng buồn thêm cái là chỉ có tiếng nga chứ không có tiênga anh thì làm sao mà dùng được hic

goodmorning

nếu có hẹn giờ thì mình thích lắm nhưng buồn thêm cái là chỉ có tiếng nga chứ không có tiênga anh thì làm sao mà dùng được hic

nếu bạn muốn hẹn giờ tắt thì thử xem nha: ở phần Player vào menu sau đó bạn chọn dòng thứ 5 từ trên xuống, sau đó chọn dòng đầu tiên ở trong dòng thứ 5 này và bây giờ thì bạn hãy đặt giờ mà bạn muốn tắt KUGOU.
hãy thử đi nha

manhtu

cài trên 6681 ko chạy đc đã vào hẳn trang chủ tải bản đúng với model rồi

panrai

Super V.I.P
xem lại coi nhe bạn,mình thấy sài đc đó mà,coi chừng nó đụng vớ PM nào đó:D

cuongfpt

nếu bạn muốn hẹn giờ tắt thì thử xem nha: ở phần Player vào menu sau đó bạn chọn dòng thứ 5 từ trên xuống, sau đó chọn dòng đầu tiên ở trong dòng thứ 5 này và bây giờ thì bạn hãy đặt giờ mà bạn muốn tắt KUGOU.
hãy thử đi nha

mình thì thế nào cũng vọc được nhưng mình lấy về cài cho cái N72 của em gái mà nó thì không biết gì mới khổ chứ hic