• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kxting v1.6.0 - Mutilmedia Center (trg 3)

Chjck3nz

Kxting v1.5.0 dịch bởi Chickenz và Ddeathmetal
Screenshot by Chickenz

Kxting nghe nhạc trong máy và hỗ trợ trực tuyến cho máy nghe nhạc hai chế độ, chất lượng cao, âm thanh decoder, hỗ trợ nhiều định dạng âm thanh, chứ không chỉ là văn bản mà còn để đảm bảo chất lượng cao, âm thanh, một số cách và danh sách nhạc sẽ tự động tìm kiếm lời bài hát Album ảnh nhận dạng.

Âm nhạc trực tuyến:
Số lượng hàng triệu bài hát của thư viện âm nhạc, nhiều thể loại âm nhạc. Không chỉ cung cấp cho hầu hết các chính âm nhạc của các danh sách, và phù hợp với thị hiếu của người sử dụng các bài hát của chính mình, nhưng cũng bao gồm phổ biến fiction, Storytelling cổ điển, chẳng hạn như nội dung phong phú âm thanh.

Tin tức:
Kxting còn có những tin tức hàng ngày các freshest cung cấp tin tức và thông tin, phổ biến nhất chuyên mục, vì vậy mà người dùng có thể thưởng thức âm nhạc, trong khi xem thông tin về việc quan tâm đến họ. Đồng thời, chúng tôi sẽ cung cấp nhiều nội dung thú vị, Xin vui lòng tìm nó.

bản đồ sản phẩm:
Bản đồ các sản phẩm liên quan đến Internet nhất nói chuyện về hình ảnh, và hiển thị trên Internet di chuyển đến điện thoại di động, do đó, chất lỏng có thêm hình ảnh của quyền truy cập vào một chi tiết nhanh chóng lưu lượng tiết kiệm chi phí cho người sử dụng, thực tế đạt được các "giải trí nghe."

Âm nhạc Tải về:
Nâng cao chất lượng hỗ trợ cho các phiên bản nén của âm nhạc tải xuống và gốc âm nhạc để tải về trong hai định dạng khác nhau để đáp ứng yêu cầu của người sử dụng trên chất lượng âm nhạc. Đồng thời, cũng hỗ trợ các tập trung vào chất lượng bản đồ để tải hình ảnh ban đầu.

Các phiên bản mới nhất
V1.5.0

Cập nhật Thay đổi bản ghi (V1.5.0):

1. Nâng cao tối ưu hóa các chơi trực tuyến và tốc độ tải xuống các bài hát
2. Danh sách nhạc tăng ca, album, genre, tâm trạng, chẳng hạn như phân loại
3. Để tăng cường hỗ trợ cho các cài đặt tùy chỉnh equalizer
4. Để tăng nén âm nhạc trực tuyến và tải về phiên bản phiên bản gốc
5. Để cải thiện sự năng động của album phát
6. Để hỗ trợ Bluetooth để gửi các bài hát và hình ảnh
7. Để cải thiện hệ thống quản lý, gia tăng sự thiết lập mạng, cài đặt âm nhạc, âm thanh cài đặt
8. Tối ưu hóa chức năng tìm kiếm, tăng cường lịch sử tìm kiếm của bạn
9. Tăng người dùng xác định chức năng tải lên hình ảnh
10. Tối ưu hóa trình duyệt hình ảnh trực tuyến
11. Các giao diện chính để tăng cường mạng lưới tín hiệu và hiển thị pin điện
12. Để cải thiện phần mềm giao diện cho thấy, tổng hiệu quả của công tác
Được hỗ trợ bởi điện thoại di động thương hiệu
11. Các giao diện chính để tăng cường mạng lưới tín hiệu và hiển thị pin điện
12. Để cải thiện phần mềm giao diện cho thấy, tổng hiệu quả của công tác
Được hỗ trợ bởi điện thoại di động thương hiệu
Lưu ý: Chỉ dành cho màn hình 240x320
----------

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
thanks pác phát đầu cho nó may mắn nha.pác phải giới thiệu đặc sắc vào kẻo phí mất pm hay nha

kingofsea

Phần mềm thấy cũng hay , để test . Nhưng chịu khó ngồi dịch bài giới thiệu đàng hoàng chút đi pác :D

chungvict

Phần mềm nghe nhạc này tương tự như TTpod & Kugou. nghe nhạc cũng hay, có nhiều chức năng chỉnh sửa ID3, gửi file qua bluetooth,..

emrity

mình cài vô máy nhưng mỗi khi nghe nhạc thi máy mình tự động kết nối GPRS...làm sao tắt nó hả các bác??:|

MinhThang

Manager
mình cài vô máy nhưng mỗi khi nghe nhạc thi máy mình tự động kết nối GPRS...làm sao tắt nó hả các bác??:|

Vào cài đặt tắt chế độ tải bài hát đó bạn. Kiểm tra xem có không bạn nhé!

giangitnt

Vào cài đặt tắt chế độ tải bài hát đó bạn. Kiểm tra xem có không bạn nhé!

Mình cài vào nó cũng tự kết nối mạng, nếu xài wifi hay GPRS thì nó sẽ tự kết nối, rồi thì chương trình download manager của nó tự download cái gì đó, mình đoán nó tự down các bài hát về, vì mình thấy có phần Hot song trong menu.Mình cũng đã thử vào Seeting để tắt nó đi nhưng nó chỉ có phần tùy chọn Network như Wifi,GPRS,MMS chứ không có phần tắt hẳn chế độ kết nối mạng đi, thế mới chán chứ.:-??

giadaiminh

Mình cài vào nó cũng tự kết nối mạng, nếu xài wifi hay GPRS thì nó sẽ tự kết nối, rồi thì chương trình download manager của nó tự download cái gì đó, mình đoán nó tự down các bài hát về, vì mình thấy có phần Hot song trong menu.Mình cũng đã thử vào Seeting để tắt nó đi nhưng nó chỉ có phần tùy chọn Network như Wifi,GPRS,MMS chứ không có phần tắt hẳn chế độ kết nối mạng đi, thế mới chán chứ.:-??
bạn vào phần cài đặt và off cái chế độ tự động tải lời bài hát đi là ok.mình nghĩ là vậy

MinhThang

Manager

Vừa test thử vào chuơng trình nó đòi kết nối, chọn cho nó 1 điểm không có là hết ngay, pm rất hay nghe có vẻ rất tốt, chưa có thời gian khám phá.

cofer

Bỏ dấu stick "listen while save là hết mà.

chungvict

TH này là nó tìm lời nhạc (lyric) đó bạn, bài nào có lyric thì nó ko tìm.

thien13311

Active Member
Có hỗ trợ mà bạn: 176x208 , 240x320 , 320x240. Tiếc là ít người sử dụng dòng E 320x240, nên bọn mình chỉ dịch cho 240x320.

Ít người dùng dòng E thật! Nhưng không ít người dùng dòng E quan tâm đến PM nghe nhạc. Mong rằng các bạn sẽ sớm có bản dịch cho 'màn hình ngang' nhất là bản VH. =D> =D> =D>

quangvinhvn

Mình cài vào,scan nhạc xong,mở nghe thử thì báo lỗi memory full trong khi ram còn 80Mb,bộ nhớ máy còn 100Mb trống,ổ cứng còn 1Gb trống là thế nào nhỉ.Có lẽ mình chép nhạc vào nhìu quá nên chương trình load không nổi quá(gần 1500 track lận),nhưng TTpod,kugou,coreplayer,jukebook & Power mp3 đều load ok hết.
Anh em có ai gặp trường hợp giống mình không nhỉ???

VOCUC09

tự động nó gửi tin nhắn khi mình nghe nhạc ...thế chắc xài phần mềm này phải tốn tiền hả bác ? dù đã đặt off tất cả ở phần setting ...hây da ..đau cái đầu

BuuPhucCT

Well-Known Member
tự động nó gửi tin nhắn khi mình nghe nhạc ...thế chắc xài phần mềm này phải tốn tiền hả bác ? dù đã đặt off tất cả ở phần setting ...hây da ..đau cái đầu

Mấy Pm của Trung Quốc hay có cái màn tự động kết nối để update hay xác nhận lắm. Cái vụ này thì chắc k tốn tiền đâu, chỉ hơi bực mình thôi. vì nếu tốn tiền thì đã được mọi người cảnh báo ngay từ đầu rồi.

Chjck3nz

Mjnh da kiem tra,dung la phan mem nay co ngam gui tin nhan ra nuoc ngoai,nhug tren dt cua mjnh va ban mjnh ko mat tjen vj dt mjnh ko the guj tn ra nuoc ngoai,luon dung lai o pending.moi nguoi khj dung phan mem nen chu y va kiem tra tai khoan thuog xuyen,neu thay bi tru thj nen remove ngay,dung de lai trog dien thoai nua.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Như vậy khi xài SOFT này anh em nên cẩn thận kiểm tra kỹ tài khoản vì nó có thể ngầm gửi tin nhắn về trang chủ. Có thể đây là một cách kiếm tiền âm thầm đây. Trước đây mình cũng đã gặp một số PM dạng này rồi, coi chừng mất tiền oan.>:)>:)

thien13311

Active Member
Nóng lòng không thấy ra phiên bản cho 'màn hình ngang' nên mình đã test thử trên máy của mình chỉ hiện một nửa màn hình nhưng vẫn nghe nhạc được.
Cái này so với TTpod thì riêng về âm nhạc có hơn chút đỉnh về chất lượng nhưng không thể sánh với Jukebox. Hiển thị lyric khá ổn nhưng không có phần kiểu lời Karaoke như TTpod.
Âm nhạc chỉ có thế! Nhưng riêng phần Album thì đáng chú ý vì play trình diễn ảnh như trong sliedshow của N73 ME mình used trước đây trong khi play ảnh mà music đang bật thì sẽ hiện lời lên màn hình luôn trông rất ấn tượng..
Nói chung, phần mềm khá đẹp mắt nhưng test xong mình cũng remove luôn, nghe mấy bác nói PM 'gửi tin ngầm'.. Sim tui trả sau đó hix :D
Posted via Mobile Device