• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KỶ NIỆM 2 NĂM NGÀY THÀNH LẬP PDAVIET

NguyenQuang

Super V.I.P
Thay mặt BTC cám ơn tất cả các bạn đã đến dự buổi gặp mặt ngày hôm nay .Chúng ta hãy cùng nhau chung tay xây dựng CLB PVHANOI ngày càng phát triển, xây dựng mối quan hệ thân tình và tốt đẹp giữa các thành viên.

BTC đề nghị bạn Nemmatlanh thống kê số thành viên ngày hôm nay đến dự để chuyển tặng mỗi bạn 1000PVD ( Tôi sẽ chuyển ngay cho Nemmatlanh 45000). Thống kê các member tham dự để đề nghị BQT xét VIP nhân kỉ niệm 2 năm tham dự CLB

BTC cám ơn các bạn tại các vùng miền khác nhau trong cả nước đã gửi lời chúc mừng buổi gặp mặt thành công tốt đẹp, Cám ơn bạn Thuận ( Bắc giang), bạn Khánh ( Vinh) đã kg quản ngại đường xá xa xôi đến chung vui ngày hôm nay, chúng tôi chân thành chia sẻ với cá thành viên CLB vì những lí do khách quan đã kg về dự được như :SM Thaikien, hungpdahl...

BTC chân thành cảm ơn Man PhamQuang đã bỏ công, bỏ sức , bỏ của... để kiến tạo một sân chơi bổ ích về công nghệ cho các bạn trẻ Việt nam=D>, cám ơn admin về hai chai rượu rất ngon mà hơn 40 anh em chúng tôi đã uống với tinh thần "của ít , lòng nhiều", "hòa nước sông, chén rượu ngọt ngào" ( giá như có 20 chai thì quá tốt:D

Đề nghị các bạn tiếp tục đưa ảnh lên đây để ban Kangmin82 tuyển chọn đưa vào album và phòng truyền thống;;)

Một lần nữa cám ơn tất cả các bạn!

Chủ tịch CLB PVHANOI: Nguyễn Quang Nam

Last edited by a moderator:

TaQuangDuc

hic, các bố ăn uống bét nhè, em bẩu làm tăng 2 thì gọi em, nhưng chắc không bác nào lết nổi ra chỗ tăng 2 nên không thấy chú nào gọi minh =))

DuaBeo35

Hic hic
Ảnh tập thể thì mình...bé tẹo nhìn chả rõ j mặc dù...bự nhất PVHanoi
Ảnh to thì thấy mỗi cái đầu tròn vo he he

Microlab071966

Báo cáo,về đến nhà cậu bạn là chết thẳng cẳng,giờ mới ngóc đầu dậy được.Không ngờ 2 chai rượu của bác Quang hơn 40 người uống mà vẫn say bét nhè.Cảm ơn PDAVIET.=D>=D>=D>

DuaBeo35

He he tăng hai càfê càfáo tý thôi.
Mình có việc về trước không biết có bác nào đi tăng 3, 4,5 ko nhỉ

dangnghi

Các bác mà xét vip thì cho em 1 chân nhé! Em hôm nay cũng có mặt trong photo đó!

nguyenthuanbg_pv

=D>=D>=D>
Không biết là mình về đến BG như thế nào nữa:p, hôm nay uống say quá. Mà có mỗi 2 chai rượu của Man Phạm Quang chứ mấy, sao say thế? :-/
Chỉ nói tóm tắt trong 1 câu: rất vui, vui và say...;)
Thanks to all.

DuaBeo35

HIc hic lần sau phải cố đủ hết các tăng mới được.
Hôm nay phải về nhà trông thằng ku he he ko đi lâu được :D

pal2000

Đông ghê :D

Ui mà có 1 girl, whos that girl? :p

ơ các bác xem ảnh ở đâu thế, hôm nay về say quá giờ mới ngóc đầu dậy được. mới đăng ký xong lịch phù đổng bác Cường tặng. tuần sau off tiếp đi các bác ơi :D

DuaBeo35

bác đăng ký cho bản lịch phù đổng version bao nhiêu thế.
Chưa thấy bác ncuong đưa link down bản 3.08 nhỉ :D

atomcuibap

đúng là quá hoành tráng!!!! các bác tổ chức khiếp vãi!!! em trong này nghe tường thuật trực tiếp mà tiếc hùi hụi

Nemmatlanh

Say đến giờ mới tỉnh dậy được :(!Hôm qua đúng là quá vui!Tối nay mình sẽ lên danh sách những người đi off hôm qua để Donate và để BQT xét VIP luôn :D

tuanquynh8083

Active Member
chú Toàn hôm qua say quá nhảy cả xuống hồ bơi cùng với cá :D
đã thế đi đường lại không biết mình đang ở đường nào.hic
chúc mừng PV thành công tốt đẹp,các thành viên đã rất nhiệt tình=D>=D>=D>

Son_Nguyen

Xin lỗi toàn thể mọi người, hôm qua mình đã lên kế hoạch để đi rồi mà cuối cùng lại phải ở nhà để giúp father sửa chữa mấy chỗ thấm dột sau trận mưa kinh điển vừa qua. Thành thật xin lỗi vì đã ko thể đến dự.. Chúc cho PDAViet ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn nữa..b-)

is181

Say đến giờ mới tỉnh dậy được :(!Hôm qua đúng là quá vui!Tối nay mình sẽ lên danh sách những người đi off hôm qua để Donate và để BQT xét VIP luôn :D

Nemnatlanh nhớ tui nữa nhé, thanks !

nguyenthuanbg_pv

Lâu rồi không uống say :p, mở màn bằng 1 trận say hôm off kỷ niệm 2 năm... Hai ngày hôm nay, ngày nào cũng say =)).
Mà cậu em Nemmatlanh đâu rồi, sao chưa thấy "tái xuất" nhỉ?! Hay lại trốn vào xó nào ngủ vì... say rồi :-?:D

Caohieu88

Nemnatlanh nhớ tui nữa nhé, thanks !

Lâu rồi không uống say :p, mở màn bằng 1 trận say hôm off kỷ niệm 2 năm... Hai ngày hôm nay, ngày nào cũng say =)).
Mà cậu em Nemmatlanh đâu rồi, sao chưa thấy "tái xuất" nhỉ?! Hay lại trốn vào xó nào ngủ vì... say rồi :-?:D

Mấy bác cứ từ từ đợi anh NEM MÁT LẠNH̀ :D tổng kết, vì có lên VIP theo quy định thì cũng phải đầu tháng sau mới được, anh em mình với nhau đi đâu mà thiệt ..kaka :))