• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KỸ THUẬT UP ROM CHO DÒNG HTC BLUE ANGEL

quocdung0079

nhưng sao máy em không bấm phím cứng được.dến 3 dòng boot option là dừng không thay đổi YES/NO được

Tuan1412

nhưng sao máy em không bấm phím cứng được.dến 3 dòng boot option là dừng không thay đổi YES/NO được
Bạn đã đưa dc về đó,thì 2 nút camera và recorder chưa chết đâu.Bạn ấn 2 nút đó sẽ ýe,no được thôi

congdanao

Các bác ơi Bữa nay Em uprom cho người bạn con XDA II S Em đã cài password trong mục seting bây giờ không thể nhớ ra Pass để mở máy. Em đã Uprom lại rồi mà nó vẫn đòi Pass. Có Bác nào biết cách gỡ rhì cho biết với
Cám ơn nhiều

Taki7610

Unlock_GSM
Các bác ơi Bữa nay Em uprom cho người bạn con XDA II S Em đã cài password trong mục seting bây giờ không thể nhớ ra Pass để mở máy. Em đã Uprom lại rồi mà nó vẫn đòi Pass. Có Bác nào biết cách gỡ rhì cho biết với
Cám ơn nhiều

HR lại là ok thôi <giữ đồng thời nút power-camera-recorder và chọt đít,sau đó bỏ dòng chọn đầu tiên-NO-,chọn 2 dòng sau-YES-,bấm nút hình tin nhắn > là ok.

chandoi000

Em vừa up con BA từ 2003 lên 2006
Em đã up thành công rồi nhưng có 1 vấn đề là
khi up rom xong thì phải hard reset phải ko ạ
em ấn nút Record + Camera + Reset , rồi chọn NO YES YES , rồi ấn nút HÒM THƯ nhưng .... nút Hòm thư của em bị hỏng nên bây h em ko thể nào hard reset được
em vào window media xem tivi trực tuyến từ PDA.VN giật tưng bừng, trước kia em xem bằng bản rom 2003 thì ngon lành,
các bác bảo em cách nào để hard reset mà ko phải dùng đến nút hòm thu được ko ạ hix hixx
trời pác bi giống em thế.nút tin nhắn của em cũng hư rồi,bi giờ đag tìm hiểu up lên WM2k6 mà chưa dám up.hix

hahstc

giúp mình với mình sau khi uproom thi man hình hiện ra 3 mau BRG và chẳng kết nối được gì nữa cả?

hahstc

Nhờ mọi người giúp đỡ: Mình có môt con Xda IIS cũ rùi mình tính uproom lên bản mới và xảy ra một vấn đề nhờ mọi người giúp đỡ:
1. Mình cài download bản Room về máy PC
2. Thực hiện cài theo cac bước.
3. Khi cài xong con máy Xda IIS khời đông lại rùi sau đó nó chỉ hiện ra 3 màu màn hình . Mình chẳng làm gì được nữa kết nối không xong reset lại cũng không được

Mội ngừoi giúp mình cách khắc phuc với nhé. Thank!

phuonglev

Nhờ mọi người giúp đỡ: Mình có môt con Xda IIS cũ rùi mình tính uproom lên bản mới và xảy ra một vấn đề nhờ mọi người giúp đỡ:
1. Mình cài download bản Room về máy PC
2. Thực hiện cài theo cac bước.
3. Khi cài xong con máy Xda IIS khời đông lại rùi sau đó nó chỉ hiện ra 3 màu màn hình . Mình chẳng làm gì được nữa kết nối không xong reset lại cũng không được

Mội ngừoi giúp mình cách khắc phuc với nhé. Thank!

Bạn đọc kỹ lại phần hướng dẫn up Rom tự khắc sẽ làm được

vnanhvn

Giúp em với các bác ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!! Em đang sử dụng WB2005 nhưng giờ em muốn up lên 2006 nhưng máy PC bão lỗi Erro 101.........các bác giúp em với . File đính kèm là thông tin bão lỗi đó, em mong các bác giúp em sớm sớm ạ. Cảm ơn các bác trước ạ!

Tuan1412

Giúp em với các bác ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!! Em đang sử dụng WB2005 nhưng giờ em muốn up lên 2006 nhưng máy PC bão lỗi Erro 101.........các bác giúp em với . File đính kèm là thông tin bão lỗi đó, em mong các bác giúp em sớm sớm ạ. Cảm ơn các bác trước ạ!

Sạc pin đầy chút,đưa BA về BL ,cắm cáp vào,tìm bản rom muốn up rồi chạy là ok ngay thui bạn à
Chúc vui

vnanhvn

Hức hức! Nhưng đưa BA về BL là sao ạ! Em mới sử dụng HDH WMB nên mong các bác thông cảm dùm em chỉ rõ cho em được không ạ hưc hưc!!

Tuan1412

Hức hức! Nhưng đưa BA về BL là sao ạ! Em mới sử dụng HDH WMB nên mong các bác thông cảm dùm em chỉ rõ cho em được không ạ hưc hưc!!
Trong topic này đã hướng dẫn rất rõ ràng,nên 0 nhắc lại nữa bạn chịu khó đọc lại mấy trang trước đi nhé.0 fải có gì vướng mắc chưa chịu tìm hiểu gì là cứ hỏi ngay đâu.Hãy bỏ ra 1 chút công sức để tìm hiểu đi chứ

hena

bạn trở ra màn hình bootloader bằng cách nhấn Record + Power + Soft Reset, nó sẽ hiện lên màn hình bootloader rồi cắm USB vào nó hiện chữ USB rồi chạy chương trình úp...nhớ sạc pin đầy trước khi úp....chúc thành công....:D

vnanhvn

bạn trở ra màn hình bootloader bằng cách nhấn Record + Power + Soft Reset, nó sẽ hiện lên màn hình bootloader rồi cắm USB vào nó hiện chữ USB rồi chạy chương trình úp...nhớ sạc pin đầy trước khi úp....chúc thành công....:D

Cảm ơn bạn hiền nhé ^^!:D

NewSol

Mình down Rom TouchFlo về rồi mà ko sao up được vì máy PC chạy Windows Vista
Có bác nào hứong dẫn mình cách up rom trên Vista với
Cám ơn rất nhiều