• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

La bàn cho máy có Accelerator - Compass v1.00.02

phongqd

Không cần giới thiệu thêm nhiều về cái này nha :D

Tải về : Compass v1.00.02.sisx

nns1238

âcí này máy nào sài được vậy, bạn nó rõ và đã test trên máy nào chưa?

manhthang599gtb

máy C5-00 có xài được cái này không bác ! em thấy cái la bàn này tiện lắm nhưng không biết dùng có như trên iphone không nhỉ

phongqd

máy C5-00 có xài được cái này không bác ! em thấy cái la bàn này tiện lắm nhưng không biết dùng có như trên iphone không nhỉ

Mình chỉ thử máy N86 8G thôi rất OK. Máy s60v3 có accelerator thì cứ thử đi. Và 1 điều hiển nhiên la đồ hoạ và độ nhạy không bằng IP rồi.

phamnhudoan

cài vô làm mất toi 2500đ gủi tn ra nước ngoài . cái giao diện thì sấu quá ! dù sao cũng thank bác .

056886533

Cai nay noi ro cho cac ban khax khoi nham ban oi. Ko phai ho tro accelerator ko dau ban oi,may phai co cam bien tu nua thj moi dung duoc phan men naY .VD N95 CO ACCELERATOR NHUNG KO CHAY DUOC DAU

phongqd

Máy bạn có cảm biến chuyển động thì dùng được - bên trên chủ topic cũng có ghi rõ mà bạn.

Thanks Binladen1206 nhé, mình đã không nói rõ điều này, ứng dụng la bàn làm việc dựa vào cảm ứng từ, nếu không có cảm ứng từ ( magnetic sensor ) sẽ không làm việc được. Nhờ các bác check dùm nha, chứ e chỉ xài N86 8G nên chỉ check cho e nó mà thôi.

phongqd

Cai nay noi ro cho cac ban khax khoi nham ban oi. Ko phai ho tro accelerator ko dau ban oi,may phai co cam bien tu nua thj moi dung duoc phan men naY .VD N95 CO ACCELERATOR NHUNG KO CHAY DUOC DAU

Lần sau mình sẽ bổ sung đầy đủ hơn, thanks bác !