• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lắc tay để chuyển ứng dụng cho HD2

lobodo

Bác cho thắc năc một tý nếu đêtrong túi mà mình đi bộ liệu nó có kết nối ko ?

daihongthuy

không hề gì, do mình cài đặt lắc bên nào thì mở cái đấy mà, khi đã lock scre rồi thì có mà lắc cả ngày cũng chẳng vần đề gì, thêm nữa bạn có thể cài được chế độ lắc mạnh hay nhẹ nữa mà.
ôi chao! nhìn mới phong cách làm sao, điện thoại trong túi rút ra, lắc cai....alo....lắc cái tắt, lại bỏ vào túi...ai cũng ngước mắt nhìn.....

Tuan1412

Link die rồi hay sao ấy các bác nhỉ?Có bác nào up lại giúp em cái.

maiyeuemnn

không hề gì, do mình cài đặt lắc bên nào thì mở cái đấy mà, khi đã lock scre rồi thì có mà lắc cả ngày cũng chẳng vần đề gì, thêm nữa bạn có thể cài được chế độ lắc mạnh hay nhẹ nữa mà.
ôi chao! nhìn mới phong cách làm sao, điện thoại trong túi rút ra, lắc cai....alo....lắc cái tắt, lại bỏ vào túi...ai cũng ngước mắt nhìn.....

Chế độ lắc mạnh nhẹ ở chỗ nào vậy bác?

Azzura

Bạn có thể hướng dẫn dùng ntn ko, mình lắc suýt bay cả cái đt mà ko được

lobodo

Bác daihongthuy hướng dẫn mọi người cài đặt thì tốt chứ mình cài vào máy mà ko biết làm sao cho nó chạy:-? (lắc cũng rụng tay mà chuông vẫn kêu)

ongbut888

BÁC ƠI CÀI THẾ NÀO Ạ ? E TẢI VÀO DT RỒI NHƯNG ỨNG DỤNG KO PHÙ HỢP NÓ KO CHO CÀI HIC

nó bị lỗi hay sao ấy ạ, bác cho e xin cái link mới update vơi

Last edited by a moderator:

kia_hd2

Bác daihongthuy hướng dẫn mọi người cài đặt thì tốt chứ mình cài vào máy mà ko biết làm sao cho nó chạy:-? (lắc cũng rụng tay mà chuông vẫn kêu)

Lúc đầu tôi cũng loai hoay mãi, nhưng sau đó làm được rồi. Trong giao diện bác bấm vào nút NEW để lập 1 profile mới, màn hình sẽ hiện ra các lệnh để bác lựa chọn. cuối cùng bác activate Profile vừa lập là ok mà.

ongbut888

hic, bác hướng dẫn thế thì e chịu
e cài đươc vaod trong máy rồi, nhưng ko hiểu lúc bật chạy ứng dụng lên nó báo lỗi ko chạy

chan_chat

Phần mềm hay nhưng chạy ko ổn định. Lúc được lúc không. Không biết có phải tại Rom ko nhỉ?

Azzura

Mình xài thì thấy ổn định, nhưng khi tắt máy rồi thì hết lắc lư :D

saigon198

Lắc không nhây lấm. Mình chỉnh để lắc có wifi 0n/0ff mà lắc vài 3 cái mới mở được nè!

hoanglinhle

hic, bác hướng dẫn thế thì e chịu
e cài đươc vaod trong máy rồi, nhưng ko hiểu lúc bật chạy ứng dụng lên nó báo lỗi ko chạy

Bạn mở G-trigger ra -> nhấn new để tạo profile mới -> ở tab faceup actions tick vào left to right và right to left để kích hoạt, chọn các lệnh ở phía bên phải -> chuyển qua tab facedown actions cũng làm tương tự -> save lại
Trở lại menu chính của G-trigger chọn tab advanced chỉnh Hirizontal và Vertical xuống 20 -> save lại rồi sang tab actions khởi động profile

Lak điên cuồng
=))