• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lắc tay để chuyển ứng dụng cho HD2

hoanglinhle

àh quên mất, nếu bạn vừa mở file lên mà chtrình báo lỗi thì HR lại máy rồi cài là ok
Cũng có một số TH rom không tương thích nhưng bác Quang đã đưa soft cho anh em rùi thì đã có sự đảm bảo từ rom của bác ấy rồi
Chúc vui

hoanglinhle

Bạn dùng rom nào vậy? vậy thử chuyển qua Rom của Miri xem sao? mình đang dùng Miri thấy cài G-trigger chạy ổn định.

iniuboo

Đã có bản 0.91 rồi, h download bản 0.92 này, nhưng chưa thấy sự khác biệt:D

myGenio

Bạn mở G-trigger ra -> nhấn new để tạo profile mới -> ở tab faceup actions tick vào left to right và right to left để kích hoạt, chọn các lệnh ở phía bên phải -> chuyển qua tab facedown actions cũng làm tương tự -> save lại
Trở lại menu chính của G-trigger chọn tab advanced chỉnh Hirizontal và Vertical xuống 20 -> save lại rồi sang tab actions khởi động profile

Lak điên cuồng
=))
Thanks for tutorialling. Rất chi tiết và dễ hiểu,nếu như thêm chýt giải thích phần mở rộng (chọn các lệnh ở phía bên phải) thì tốt.

myGenio

no bao thieu .net gi do bac Quang oi :((
bạn dùng ROM ver nào thế nếu của PV thì ko bao giờ bị vậy, còn dùng các rom ngoài PV ROM thì nên cài thêm NET.Frame cho mobile. bạn hãy tìm trong diễn đàn nha.

lampn

không hề gì, do mình cài đặt lắc bên nào thì mở cái đấy mà, khi đã lock scre rồi thì có mà lắc cả ngày cũng chẳng vần đề gì, thêm nữa bạn có thể cài được chế độ lắc mạnh hay nhẹ nữa mà.
ôi chao! nhìn mới phong cách làm sao, điện thoại trong túi rút ra, lắc cai....alo....lắc cái tắt, lại bỏ vào túi...ai cũng ngước mắt nhìn.....

Người ta lại tưởng điện thoại của mình vừa rơi xuống nước hoặc nồi lẩu thì có :))

doanduyngoc

Thực ra, những chức năng này đối với em không hợp. Lúc đi con Rim lùn của em, điện thoại để ở túi quần khi nằm ngang nó tự động tắt chuông. Khi đi qua ổ gà là tự lắc để nghe. không biết đường nào mà lần :ar!

quyenhtc

có ai rành chỉ em trở lại ban đầu của máy với, cám ơn ai đã chỉ cho em. hic