• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lại chuẩn bị bán Flyer ?

Status
Không mở trả lời sau này.

caothanhhai

Hiz, mơ ước mãi mới có em nó ..... Thế mà .... thằng em nó xuất hiện =D>=D>=D>=D>

Có nên theo duyên mới không các bác :(:)(:)((

Tham khảo thêm tại : http://www.pdaviet.net/showthread.p...-hình-10-inch-HTC-Jetstream-chính-thức-ra-mắt

PhamQuang

Manager
Hiz, mơ ước mãi mới có em nó ..... Thế mà .... thằng em nó xuất hiện =D>=D>=D>=D>

Có nên theo duyên mới không các bác :(:)(:)((

Tham khảo thêm tại : http://www.pdaviet.net/showthread.p...-hình-10-inch-HTC-Jetstream-chính-thức-ra-mắt

Tốt nhất đừng có bán, cứ để Flyer mà chơi, vì mấy lý do:
- HTC là hàng quen thuộc rồi, chất lượng đảm bảo còn con kia thì.... chả dám nói trước.
- Quan trọng là khu vực này của PV .... ít người tham gia quá. :D

caothanhhai

Vắng thật, bên xda cũng có vài mống .... Viết kg có hưởng ứng cũng mất hứng anh nhỉ

duythuytien

Đừng bán Bạn Hải ạ. Flyer vừa tay sử dụng hơn chứ, còn Jetstream to quá, y như sử dụng 1 laptop rồi, cũng không tiện lắm. Trân trọng.

nhatminh

Không biết các bác thấy sao chứ riêng em thấy con flyer này rất tiện lợi kích cỡ vừa phải gắn vao trong cái bao da của HTC thì không khác gì quyển sổ cá nhân cả, khi đi học nghị quyết thì quá tuyệt vời, cứ mở ra cầm cây bút làm như ghi chép nhưng mà mắt thì cứ đọc báo hay truyện thì chẳng ai biết được.

caothanhhai

Chắc chắn rồi cũng có Rom của Jetstream chạy trên Flyer thôi, nhưng chắc không nhanh đâu vì cũng không nhiều cao thủ xda dùng Flyer nên việc Resize sense mới sẽ chậm

Thế thì Flyer còn ngon hơn ý chứ

McQueen

Chắc chắn rồi cũng có Rom của Jetstream chạy trên Flyer thôi, nhưng chắc không nhanh đâu vì cũng không nhiều cao thủ xda dùng Flyer nên việc Resize sense mới sẽ chậm

Thế thì Flyer còn ngon hơn ý chứ
Tính mua con này cho vợ mà nghe nói bạn tính bán lấy gì mà trao đổi đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.