• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lại một siêu game 3D ra đời-Hell striker- 8 Mb(demo)- s60 3rd

lak_dream

mình download về dùng trên con E71 nhưng hình nhòe lắm không thể chơi được..mong các bác giúp đỡ :((

i_love_baby387

Có bác nào còn cái cho 240X320 không cho em xin với! Nhìn hình thấy đẹp quá thử tải về xem thế nào!

Cái link đó chính là cho màn hình 240x320. Khi vào chơi nó sẽ tự động xoay ngang màn hình:)

leetran72

Có ai up lại HT II bản 240x320 cho em cái đc ko? Là bản 240x320 nha. Thank mọi người trc

giangvungtau

Có ai up lại HT II bản 240x320 cho em cái đc ko? Là bản 240x320 nha. Thank mọi người trc

đã nói ở phía trên rồi mà bạn,đây là game cho màn hình 240x320.nhưng game chơi trên màn hình nằm ngang chứ ko phải là game của màn hình 320x240 đâu

kykiske79

Vào trang 6 có link MF kìa. Lần sau nên tìm kĩ các trang có thể sẽ thấy link ngon.