• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm cách nào để bẻ khóa wifi cho dt?

Status
Không mở trả lời sau này.

tuantham

Đôi khi đi đường cần wifi, tấp vào lề đường thì wifi đã đặt pass.Có bác nào biết cách bẻ khóa thì chỉ anh em với .Rất cám ơn và chúc sức khỏe mọi người

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đôi khi đi đường cần wifi, tấp vào lề đường thì wifi đã đặt pass.Có bác nào biết cách bẻ khóa thì chỉ anh em với .Rất cám ơn và chúc sức khỏe mọi người

Hình như chưa có PM nào có thể làm được việc này đâu bạn. Chỉ có nhưng hotspot open thì mới có thể xài ké được. Chỉ có thể xài nếu biết pass.:-?

vandunga3

Trên máy tính bẻ khoả wifi đã là 1 việc khá phức tạp. Còn với điện thoại thì đây là điều bất khả thi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trên máy tính bẻ khoả wifi đã là 1 việc khá phức tạp. Còn với điện thoại thì đây là điều bất khả thi

Hoàn toàn chính xác. Khi xài laptop mà muốn xài ké thì cũng phải chỉnh sửa rất mất công và phải có kinh nghiệm thì mới làm được. Còn trên mobile có 1 cách hiệu quả nhất là vào hỏi chủ nhân cái pass để em xài ké với>:)

HuynhThanh

Theo mình thì pó tay, làm thao cách của T.Mod AnhPhe076 là thích hợp nhất đấy bạn!:D

DHD194

Banned
bẻ khóa wifi dể như hỏi đường, wifi thời nay không phải như thời xửa thời xưa đâu. pass của nó dể như đi hỏi đường ấy. chủ yếu là cách hỏi ngọt ngào của bạn thế nào thôi

khoa125

Pó tay toàn phần, lấy laptop tìm pass thôi, chứ đt ko đủ khả năng đâu

ngoanrazor

Well-Known Member
Pó tay toàn phần, lấy laptop tìm pass thôi, chứ đt ko đủ khả năng đâu

Posted via Mobile Device
Lấp laptop ra dùng backtrack of FBI mà bẻ khoa' wjfj.nên chọn pass wjfj mã khoá theo dạg wep

cofer

1 từ thôi: "Không"

azkaban3000

PC ngồi chờ đã lâu chứ chưa nói gì đến DĐ nhé :)) chờ lúc nào có chip i7 cho DĐ thì may ra =))

myhang79

bẻ khóa wifi dể như hỏi đường, wifi thời nay không phải như thời xửa thời xưa đâu. pass của nó dể như đi hỏi đường ấy. chủ yếu là cách hỏi ngọt ngào của bạn thế nào thôi

Ừ. thấy chổ nao wifi có pass thì tấp vô. Bác (chú, cô, dì....) cho con hỏi đường nào lên đỉnh Olympia thì được =))

j_cage

Member
Ko thể hack bằng điện thoại bạn à, chỉ có thể làm qua PC, mời bạn tham khảo link: http://tinyurl.com/lqcw2x

wifi đặt bảo mật dạng WEP máy tính đã phải ì ạch mất thời gian để bẻ chứ nó lại đặt khóa WPA hoặc cao hơn nữa WPA2 thì có mà ngồi khóc. ĐT mà nghĩ đển việc bẻ khóa wifi của cả một hệ thống thì chỉ có nằm mơ thôi!

ngoanrazor

Well-Known Member
wifi đặt bảo mật dạng WEP máy tính đã phải ì ạch mất thời gian để bẻ chứ nó lại đặt khóa WPA hoặc cao hơn nữa WPA2 thì có mà ngồi khóc. ĐT mà nghĩ đển việc bẻ khóa wifi của cả một hệ thống thì chỉ có nằm mơ thôi!

Posted via Mobile Device
hình như có 1 thiết bị nhỏ như điện thoại có thể bẻ khoá wjfj đc đó.mấy thằg FBI ở bên Mỹ nó xài cái đó để bẻ khoá wjfj of mấy tổ chức mafia để lấy thông tin jốg như trog flim zậy

Status
Không mở trả lời sau này.