• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LÀM GIÀU TRÊN PDAVIET KHÔNG KHÓ !

Status
Không mở trả lời sau này.

thangbengangnguoc

Không biết số bài của mình bằng 1 phần mấy của MOD Badamgiak23,nhìn hoa cả mắt.8-|8-|8-|8-|8-|.

Chúc Vui!!!!

Badamgiak23

Super V.I.P
Hình thức thứ 2 để nhận toàn bộ số tiền của mình.
Tham gia PDAVIET tối thiểu 3 tháng và số bài viết trung bình của các bạn > 20 bài viết / ngày.

Thân gửi ! Tiền đang rất nhiều, anh em Post hình chứng minh rồi nhận tiền nhé.

The_dealth1405

Tham gia PDAVIET tối thiểu 3 tháng và số bài viết trung bình của các bạn > 20 bài viết / ngày.

Lão Long lại đánh đố anh em rồi. Dưới 3 x tối thiểu 20 bài. Không spam bài thì chỉ có thánh thôi

Anhtoitb

Không còn bao lâu nữa Tới sẽ là người ẵm trọn số tiền đó của Long!

Huycl2507

Chuyến này chắc kiếm data để post lấy tiền của Long quá:)):)):))

CongVoi

Super V.I.P
Anh Huy chỉ còn cách Long có khoảng 1000 bài thui mà! Nếu em mà có số bài của anh hiện tại thì em post trong vòng 20 ngày là OK!

Tại sao lại là 20 ngày mà hok phải 10 ngày >:)>:)

Anhtoitb

:)):)) CHƠI THẾ MỚI MÁU ME.ANH TỚI CŨNG CỐ LÊN NỮA NHÉ >:)>:)

Anh đang cố gắng theo kịp chú để vào Top 5 mà đã thấy khó rùi! Nhưng mà không bao giờ từ bỏ hi vọng! Vẫn luôn hi vọng một ngày nào đó thấy được tên 2 anh em mình đứng sừng sững hàng đầu trên PV về số lượng bài viết!

Huycl2507

Anh Huy chỉ còn cách Long có khoảng 1000 bài thui mà! Nếu em mà có số bài của anh hiện tại thì em post trong vòng 20 ngày là OK!

Tự tin gúm thế , ngày nào cũng spam 50 bài , chắc BQT chém chết quá:D:D:D

Jun

hôm nay chẳng thấy PVD đâu cả , Admin thay giao diện mới trông đẹp hơn, tính năng cũng tốt hơn.

mỗi tội PVD biến mất sạch:D thi gì nữa nhỉ :D

XuanTruong

Super V.I.P
hôm nay chẳng thấy PVD đâu cả , Admin thay giao diện mới trông đẹp hơn, tính năng cũng tốt hơn.

mỗi tội PVD biến mất sạch:D thi gì nữa nhỉ :D

Chuyển qua Skin PVBLUE là lại nhìn thấy phe phé thôi mà!!!:)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.