• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao để cài dc Vitalk trên P900

heroerab

Em là SV,gom góp mãi mới mua dc cái P900 cổ :( nhưng quá đen ở chỗ là khi e cài Vitalk(phần mềm mới của FPT đó) qua file *.jar vào thì nó báo là "cannot be guaranteed :(:)(:)(( .E tìm hiểu thì thấy là nó bảo là Java J2ME j đó.Cái P900 của em người ta dùng chắc cũng chục năm roài :( nên nó có phải do versionc Java của máy em nó cũng cũ rồi,cần update đúng ko ạ?
Các bác giúp e SV nghèo này với,cố mãi mới dc con máy :(
Nếu mà cần nâng cấp thì làm thế nào hoặc ở đâu ạ?

tommynguyen1961

Em là SV,gom góp mãi mới mua dc cái P900 cổ :( nhưng quá đen ở chỗ là khi e cài Vitalk(phần mềm mới của FPT đó) qua file *.jar vào thì nó báo là "cannot be guaranteed :(:)(:)(( .E tìm hiểu thì thấy là nó bảo là Java J2ME j đó.Cái P900 của em người ta dùng chắc cũng chục năm roài :( nên nó có phải do versionc Java của máy em nó cũng cũ rồi,cần update đúng ko ạ?
Các bác giúp e SV nghèo này với,cố mãi mới dc con máy :(
Nếu mà cần nâng cấp thì làm thế nào hoặc ở đâu ạ?

Nếu vậy bạn nên update lại FW mới cho con dế cưng của bạn đi.
Cách thức update như thế nào thì xem các bài post của bác congvoi.
chúc bạn vui.