• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao để up rom trên Mac OSX

Status
Không mở trả lời sau này.

eric4ever

có bác nào hảo tâm chỉ e có cách nào up rom cho Leo trên Mac OSX ko ạ...hix...bản win của e bị lỗi nên e vừa táo mất òi...chưa có thời jan cài lại...jo chỉ còn lại Mac thôi...bác nào biết thì chỉ e vs nhé...e xin cảm ơn trước ạ...:(

nguyen_hoang

bạn mình dùng Mac, nó phải cài thêm win vào mới cài đc rom
mình nghĩ chắc bạn nên nhờ bạn hoặc tìm bài cài win trên mac thôi :D

phamthaitl

cái chuyện cài thêm thì bình thường mà.máy mình cài win 7 vào BOOTCAMP chạy vù vù.nhưng hiện tại cài trên mac là không đc.có cài phần mềm syzn vào cũng không đc.mà khắc phục bằng up trên thẻ thôi bạn à.

eric4ever

uhm...thank các bạn đã trả lời nhé...hix...hôm trước mình cũng cài win 7 rồi...up bình thường nhưng mấy hôm trước mình vừa gỡ ra vì có problem...h mình ko có thời jan để cài lại...hix...nếu như vậy thì để hôm nào rảnh rồi mình cài lại win 7 cũng đc...hihihihi...anyway...thank u 4 ur answering....

jennydontcry

Cứ cài xong xong 2 HDH là MACX với WIN7 vừa dùng ngon lành lại vừa up ROM thoải mái bạn ạ!

phamthaitl

chủ top nik đã cả ơn rồi,mong mot nào khóa top nik này lại giùm,tránh spam.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.