• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao EVO 3D đọc được phụ đề rời help????

7470350

tình hình là e copy phim và phụ dề vào dt nhung sao máy e ko dọc được phụ dề rời mong anh em giúp dỡ em tạ ơn nhiều ạ

hanoiwap

Super V.I.P
tình hình là e copy phim và phụ dề vào dt nhung sao máy e ko dọc được phụ dề rời mong anh em giúp dỡ em tạ ơn nhiều ạ

Máy của tôi vẫn xem phim có phụ đề rời mà không phải can thiệp gì

jinsakura

hix sao máy mình ko duọc chẳng hiu~
Thế này nhé, bạn copy fim và sub vào cùng 1 thư mục, tên của fim và file sub phải giống nhau nhé, ví dụ tên fim là abc.mp4 thì file sub phải là abc.srt , mình toàn làm thế là xem ngon mà.

xitolala

chắc bạn này hỏi cách xem phim 3d mà ko add hard-sub đây mà / hoặc chương trình xem phim mặc định của máy không xem được phụ đề

realmadrid_cf

dùng phần mềm 3DVPLAYER là có thể xem 3d với phụ đề rời (trong khi đang mở video thì nhấn giữ vào màn hình chọn "manual loading sustiles" rồi tìm đến file phụ đề dạng .srt, lần sau mở phim sẽ ko cần làm bước đó nữa, máy tự load)