• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao opera mini đọc được flash?

footballboy

Em đang xài cái 5800 mà cái opera mini không xem được flash. Cái trình duyệt sẵn có trong máy thì đọc được, em không biết làm sao để cái opera cũng đọc được. Nhờ mấy anh giúp đỡ

cubi11

Mình cũng vậy đang định kiếm phần mềm duyệt web nào nhanh giống Opera và có thể hỗ trợ Flash để xem !!

Ai có thể cho mình, mình thanks nhiều

Kenji1992

Em đang xài cái 5800 mà cái opera mini không xem được flash. Cái trình duyệt sẵn có trong máy thì đọc được, em không biết làm sao để cái opera cũng đọc được. Nhờ mấy anh giúp đỡ

Mình cũng vậy đang định kiếm phần mềm duyệt web nào nhanh giống Opera và có thể hỗ trợ Flash để xem !!

Ai có thể cho mình, mình thanks nhiều

2 bạn có thẻ sử dụng ucweb , có hổ trợ flash

hunght1

Dùng skyfire nhé bạn! Sang box ứng dụng tìm nha. Hình như mới nâng cấp phiên bản mới thì phải.

tobe24

Tốt nhất là bạn down cả 3 cái về Skyfire, UC Web, Opera mobile mỗi cái có thế mạnh riêng. Tuy nhiên bạn muốn dùng flash thì skyfire là hợp lý vì nó hỗ trợ flash 10 xem youtube hay nghe nhạc online cũng được.

Gelrazer

Skyfire là chuẩn nhất.
Opera là trình duyệt web tĩnh nên rất khó chạy Flash (Vào web có hình sẽ biết ngay,hình nó đâu có tự thay đổi trực tiếp trong Opera đâu)
@kaizvn : Opera mobile là version nào ? Beta 10 ?????

spectre123

lol

opera 10 có "fnash"? =)) =))

đam đầu tường đi.

nó chỉ duyệt hiện như pc thôi chứ vào youtube là liệt dương ngay.

Steavankas

lol

opera 10 có "fnash"? =)) =))

đam đầu tường đi.

nó chỉ duyệt hiện như pc thôi chứ vào youtube là liệt dương ngay.

Không chạy dược Youtube sao "Liệt dương" pác =))

Skyfire khá okie đó.
Mà theo mình trình duyệt mặc định là đủ vẫn coi Youtube chán

spectre123

Không chạy dược Youtube sao "Liệt dương" pác =))

Skyfire khá okie đó.
Mà theo mình trình duyệt mặc định là đủ vẫn coi Youtube chán

trình duyệt bt chỉ có ó 9.3 mới xem được flash nhé.

9.1,9.2 như 6120c, n73 đều phải skyfire mới xem được :|