• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao up ROM trên Windows Vista???

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangdai

Các bro. cho mình hỏi một vấn đề hơi cũ nhưng ko hỏi thì không biết phải làm sao :p , đó là vấn đề làm sao để up ROM trên Windows Vista :-??. Mình nhớ là phải cài thêm một số soft gì đó mà tìm mãi ko ra cái bài hướng dẫn đó. Ai biết làm ơn chỉ giùm nhé =D> Many thanks!

begift

Bác Up ROM B&B 5.0 của Tom hay Touch 4.01 trên Vista ngon lành. Chỉ cần thêm Windows Mobile Device Center 6.x nữa thôi.

tmn

Nếu máy PC hay Lap của bác đang chạy Vista, chỉ cần cắm con PPC vô rồi chạy Windows Update > nó sẽ yêu cầu bác up cái Windows Mobile Device Center về. Sau đó chỉ cần sync được PPC > PC là có thể up được ROM.

chung236

Bác Up ROM B&B 5.0 của Tom hay Touch 4.01 trên Vista ngon lành. Chỉ cần thêm Windows Mobile Device Center 6.x nữa thôi.

Bác nói sao chứ em cũng có đầy đủ hết mà up ko đc, nó cứ báo lỗi erro gì đó ko ah. vào xp up thì lại ok, nên chỉ mỗi cái up rom thôi mà phải mua them cái laptop nữa ---> phí quá.

Status
Không mở trả lời sau này.